• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaiser cài Android không vào được Bootloader

abusalad

tình hình là trước giờ mình vẫn vọc android bình thường, hôm nay cài nhầm cái bản NBH nên nó không đúng độ phân giải của con kaiser màn hình cứ bị lem lem màu khó chịu lắm nên tính vào bootloader để chạy lại file NBH thì nhấn power+camera chọt reset nó không vào bootloader nữa mà khởi động android luôn, có cao nhân nào ra tay cứu giúp không ạ? hay trên maket có soft nào để chạy vô bootloader không giúp em với:((

NhatToai

Super V.I.P
tình hình là trước giờ mình vẫn vọc android bình thường, hôm nay cài nhầm cái bản NBH nên nó không đúng độ phân giải của con kaiser màn hình cứ bị lem lem màu khó chịu lắm nên tính vào bootloader để chạy lại file NBH thì nhấn power+camera chọt reset nó không vào bootloader nữa mà khởi động android luôn, có cao nhân nào ra tay cứu giúp không ạ? hay trên maket có soft nào để chạy vô bootloader không giúp em với:((

Bấm giữ chặt nút camera,chọt thả reset nhưng vẫn giữ nguyên camera là vào được Bootloader.Bạn làm lại đi vì thao tác trên sai rồi.

abusalad

Bấm giữ chặt nút camera,chọt thả reset nhưng vẫn giữ nguyên camera là vào được Bootloader.Bạn làm lại đi vì thao tác trên sai rồi.

thanks anh nhattoai nhe, em da vao duoc roi, sory chat bang dt ko go dau duoc

thaiduong2009

dạo này có bản droid nào mới ko pác:D
pin pọt thế nào ? có khá hơn ko? chứ trước đây ngày xạc 2 lần thì chán lắm