• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky 6.08_NEW MODIFY_ENG-VIET

NGUYENTRANDUNG

Phần mềm diệt virus được rất nhiều người ưu chuộng. Cập nhật dữ liệu qua GPRS không giới hạn(Đã post từ rất lâu trên PV). Đây là bản MOD mới nhất cho KV, thay đổi bề mặt giao diện tuyệt đẹp. Phần mềm việt hoá 2 ngôn ngữ Anh-Việt. dữ liệu mới nhất đã bao gồm trong cập nhật 27-11-2009. Reposter!!!

langtu13493

bản này có update dữ liệu được hok z anh Dũng? lúc trước cài mà hok update được

TruBic

Well-Known Member
anh Dũng cho em hỏi đây là bản thử nghiệm hay là bản chính thức ạ !
Bản này là mod lại bản chính thức của TranDung đã up lâu rồi em nè. Em cứ sài đi ko phải beta đâu mà sợ em à.

danghau

Bản này là mod lại bản chính thức của TranDung đã up lâu rồi em nè. Em cứ sài đi ko phải beta đâu mà sợ em à.
Trời đất ơi! Ko bít sao em dùng 76 quét cả buổi chiều mới đc 3% đến lúc hết pin vẫn chưa quét xong.Ko bít mọi người test có bị như vậy ko

onlylove80

Trời đất ơi! Ko bít sao em dùng 76 quét cả buổi chiều mới đc 3% đến lúc hết pin vẫn chưa quét xong.Ko bít mọi người test có bị như vậy ko

Đó là do máy của bạn có quá nhiều thư mục và dữ liệu đó mà.. thêm nữa là khi quét bạn nên tắt hết các ứng dụng đang chạy ngầm khác đi thì pm mới làm việc nhanh được bạn nhé, vì RAM của 7610 yếu mà..

kakalot29307

anh DŨNG nè.update dữ liệu qua gprs có lâu không?nếu lâu quá mình sợ tốn nhiều ''siền'' thì chết .hic!!!thời buổi kinh tế đang khó khăn quá xá mà cái nào cũng phải......hic

NGUYENTRANDUNG

anh DŨNG nè.update dữ liệu qua gprs có lâu không?nếu lâu quá mình sợ tốn nhiều ''siền'' thì chết .hic!!!thời buổi kinh tế đang khó khăn quá xá mà cái nào cũng phải......hic

Xem số lượng dữ liệu quy ra thành tiền, hiện lại là 109kb

thanhtungsx

Xem số lượng dữ liệu quy ra thành tiền, hiện lại là 109kb

Edit pro lắm em zai ! Nhưng phiên bản này anh update data qua GPRS ko được ! Hổng hỉu sao nữa ?!

lechien

Nặng máy là sao bạn? Có thể nói KV này là phần mềm diệt virut ít dung lượng hiện nay trên E
nói chung là cũng chỉ để phòng chống thôi.chứ không thể triệt để được.Symbian cũng như pc khó diệt tận gốc lắm

lehiepvt

sao đt của em không dọc được đuôi 7z, co cách nào giúp em không, em đang xài N70, thank các anh nhiềi lắm

lecong1978

sao đt của em không dọc được đuôi 7z, co cách nào giúp em không, em đang xài N70, thank các anh nhiềi lắm
Em trai này vui tính ghê ! Em xóa bớt cái chử 7z đi em sẽ có 1 file có đuôi là zip trong file zip đó sẽ có 1 file cò đuôi là sis em lấy file có đuôi sis cài đặt cho ĐT cũa em . Anh chúc em thành công