• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kết nối Treo 600 với máy tính?

stronghero2712

em mới mua con treo 600 nhưng không có đĩa cd đi kèm nên không kết nối máy tính được ,em lên trang chủ palm down về thì no' đòi seri num,mà seri num sau máy thì bi mất tiêu òi :-?? nhờ các bác giúp đỡ newbie thx nhìu :p

Thanhha_2602

em mới mua con treo 600 nhưng không có đĩa cd đi kèm nên không kết nối máy tính được ,em lên trang chủ palm down về thì no' đòi seri num,mà seri num sau máy thì bi mất tiêu òi :-?? nhờ các bác giúp đỡ newbie thx nhìu :p
Bạn bấm :*#06# lúc đó màn hình sẽ hiện lên dẫy số IMEI.Bạn thử điền dãy số đó vào xem được không nhé:-??

stronghero2712

tính hình là vẫn không đươc bác à thx bác mà em tháy trên forum 0 có phần mềm cho treo 600 nhỉ vd nghe nhạc ,đọc acrobat....

tui Downloads chuong trinh phan men sau do giai nen tren may tinh ,may tinh yeu cau pass vay pass la gi vay?

Bạn này thiếu sót đủ thứ. Bạn đã vi phạm vào điều cấm kị của diễn đàn đó biết không ? Lần sau Post bài nhớ Post tiếng Việt có dấu nhé. pass là pdaviet.net

Dinhtutuc

Xin hỏi với:
Tôi cũng dùng Treo 600, không kết nối được Hotsync với máy tính. Đã lắp và cài Destop Palm, dây lắp như hứong dẫn sử dụng, bấm nút trên cáp để kết nối thì bị báo lỗi
Ai có kinh nghiệm chỉ giáo hộ với ?