• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KEYnetik.Hi-N-Bye.v1.20.S60v5.SymbanOS9.4 VI lắc tay tùy chỉnh cuộc gọi .

kienvp

KEYnetik.Hi-N-Bye.v1.20.S60v5.SymbanOS9.4 VI

[YOUTUBE]0Ak0YksVyVo[/YOUTUBE]​

Hi-N-Bye là ứng dụng hỗ trợ cảm biến chuyển động giúp bạn thực hiện các thao tác khi thực hiện cuộc gọi.Bạn sẽ dễ dàng thực hiện các thao tác như chấp nhận cuộc gọi,kết thúc cuộc gọi,Mở và Tắt loa đơn giản chỉ bằng vài động tác lắc điện thoại.

xautraiking

Chà ...chạy ẩn ah`....chắc cũng tốn pin....Thôi kệ ...Down về test thử sem..... Lắc lắc cho đã :)) ...Thanks for share:D

sheva079

sao mình cài không được vào 5800 vậy bạn, mình chọn cài nó báo chứng chỉ bị lỗi gì đó... không cài được lun... máy chưa hack có cài PM này được không vậy bạn??? mình mới mua máy nên chưa hack...

TruongHan

Super V.I.P
sao mình cài không được vào 5800 vậy bạn, mình chọn cài nó báo chứng chỉ bị lỗi gì đó... không cài được lun... máy chưa hack có cài PM này được không vậy bạn??? mình mới mua máy nên chưa hack...

Chưa hack thì qua ĐÂY,hack mới cài được

sheva079

Chưa hack thì qua ĐÂY,hack mới cài được
Cảm ơn bạn!! mà bạn ui!! mình không dùng HelloOX2 để hack mà mình chỉ dùng file Cer và kkk và chương trình BinSign để sign chương trình này ra thành 1 files mới có thêm 1 đuôi signed...rồi dùng cái Signed đó cài vào máy có được không vậy bạn???
Tại mình thấy hack bằng HelloOX2 người bảo được , người bảo không được, đọc 1 hùi mún xĩu... mình mới xài 5800 lần đầu tiên nên tạm thời chỉ muốn tìm cách nào đơn giản tý để làm thử.. từ từ tìm tòi thim...hjhj.. thanks bạn nhá..:D

TruongHan

Super V.I.P
Cảm ơn bạn!! mà bạn ui!! mình không dùng HelloOX2 để hack mà mình chỉ dùng file Cer và kkk và chương trình BinSign để sign chương trình này ra thành 1 files mới có thêm 1 đuôi signed...rồi dùng cái Signed đó cài vào máy có được không vậy bạn???
Tại mình thấy hack bằng HelloOX2 người bảo được , người bảo không được, đọc 1 hùi mún xĩu... mình mới xài 5800 lần đầu tiên nên tạm thời chỉ muốn tìm cách nào đơn giản tý để làm thử.. từ từ tìm tòi thim...hjhj.. thanks bạn nhá..:D

Bạn sign rồi cài,cài ko được thì phải hack fone thôi :D

dat1206

bạn dùng hellox2 hack đi đc hết á.khi cài đặt hellox2 bạn cài vô ổ C là bảo đảm chạy đc á.thử đi ban :)

sheva079

Bạn sign rồi cài,cài ko được thì phải hack fone thôi :D

bạn dùng hellox2 hack đi đc hết á.khi cài đặt hellox2 bạn cài vô ổ C là bảo đảm chạy đc á.thử đi ban :)

signed được goy...cài được lun goy... ^^ thanks các bạn nhìu nha...:D...
mà sao mình lắc lung tung nó mới nhận cuộc gọi thui àh...ko lắc kiểu nào để KẾT THÚC CUỘC GỌI được..hjchjc...mình đang test nảy giờ...hjchjc..có ai test thành công goy chỉ mính zới..:-??

Chỉnh sửa cuối:

llTuyetTinhCocll

5233 cài được không bác?

Lại ông này...5233 là s60 v5....cứ vào box v5 down về rồi cài là đc hết....trừ khi máy bạn chưa hack mà pm đó bắt buộc máy hack mới cài đc thôi....bạn phải đọc kỹ chứ.....chừng nào down về mà cài ko đc thì bạn có thể comment tình trạng máy của mình lên sẽ có anh em trong này trả lời cho bạn theo cách tốt nhất......