• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KFBOY- Game đối kháng tuyệt vời

bad204

Member
Hẳn anh em đều ko thích game java, nhưng game này sẽ làm anh em suy nghĩ lại đấy :)):))

Game do Tàu sản xuất, hình ảnh và âm thanh tuyệt vời.

Cách chơi: kick vào 2 bên để đánh thôi, đừng để nhân vật của mình chết là ok :D

Do chụp ảnh ngang màn bị lỗi mất 1 nửa nên up tạm cái ảnh trên Web của nó. Anh em xin cứ an tâm về chất lượng >:)>:)

Download Mediafire

Hay thì nhớ thanks để khích lệ tinh thần anh em nhé \-/\-/

congkhoi3

vừa test xong.chơi khó quá.Lúc ấn đánh được lúc thì không đánh được.Không biết do cảm ứng hay do mình không biết cách chơi.
Ai test rồi xem cách chơi thế nào chuẩn nha.Mình thấy lúc đánh lúc không đánh toàn chết không.buồn

bad204

Member
bonus : khi nào cột bên trái full thì anh em kick vào hình Dragon góc fải để chạy power nhá :D..mình mới cầm cự đến hết thằng cầm kiếm, chưa đến đc thằg thứ 5. Cũng khó nhằn đấy chứ :-?

congkhoi3

ban nói sao chu game choi good mà thang nào toi ban quýnh nó 1 cái dung quynh khi nó o xa

ừ.Mình thử lại rồi.Cứ để thằng nào đến gần thì mới đánh chứ ở xa mà nhấp vào màn hình là bị lỡ đà.

bonus : khi nào cột bên trái full thì anh em kick vào hình Dragon góc fải để chạy power nhá :D..mình mới cầm cự đến hết thằng cầm kiếm, chưa đến đc thằg thứ 5. Cũng khó nhằn đấy chứ :-?

Hehe.Mình chơi đến thằng thứ 5 rồi.thằng đô vật to con quá.Không đánh được

JohnyNguyen

Sao cái hình quảng cáo nó là N8 nhỉ?:|

Game này là game java thôi mà,chơi tốt trên V5,chủ topic biểu chụp ảnh màn hình bị lỗi nên up tạm cái ảnh của game test trến N8 đó,bồ cứ down và chơi thoải mái đi :))

NTiolanDatluu

Game này là game java thôi mà,chơi tốt trên V5,chủ topic biểu chụp ảnh màn hình bị lỗi nên up tạm cái ảnh của game test trến N8 đó,bồ cứ down và chơi thoải mái đi :))

chuẩn! hình ảnh chỉ mang tính minh họa thôi giống vậy nè: :p

bad204

Member
chuẩn! hình ảnh chỉ mang tính minh họa thôi giống vậy nè: :p

ngon tuyệt...:D..nhưng mà đề nghị bác cái này cứ pm riêng anh em, ở đây spam lung tung mod đập chết bây giờ.bàn luận về game đi :D

NTiolanDatluu

đề nghị các bác ko bàn luận linh tinh nhé, ko pải tớ xì-pam đâu đấy nhé, đã nói trc rồi, hình ảnh chỉ mang tính minh họa cho game thêm sinh động thôi! chủ thớt pải thank tớ nhiều đấy,có tớ topic mới dc mọi ng vào down và quan tâm topic bác hơn ! hí hí :|

NTiolanDatluu

chính xác :D
dân chuyên spam đấy bác ạ
lần sau bác viết có dấu nhé , không mod xử lý đấy ;;)

bồ kia đang mắc lỗi lại còn cảnh báo tớ ah!

bác b0m chơi xấu, ko chơi quang lựu đạn nhé @.@ :ar!