• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KHẮC PHỤC CẢM BIẾN TIỆM CẬN CHẬP CHỜN HOẶC KHÔNG HOẠT ĐỘNG.

soc0la

Ấn nó không đuọc đâu, vừa ấn vừa cậy mới đc :D
vẫn biết là thế nhưng m ấn mãi nó chỉ lắp nó chỉ vênh 1 tý tồi lại xuống, sợ gãy cá lại thôi, chỉ còn cách dùng súng hơi sịt tạm vậy :-<

venusian

Moderator
vẫn biết là thế nhưng m ấn mãi nó chỉ lắp nó chỉ vênh 1 tý tồi lại xuống, sợ gãy cá lại thôi, chỉ còn cách dùng súng hơi sịt tạm vậy :-<

Haha. Không giám mạo hiểm hả bạn. Cái đấy nó khít nên hơi khó đấy. :)

ohbilo

hùi chiều đi rửa xe mượn cái xịt hơi xịt 1 tăng mà cũng chẳng ăn nhầm j cả, k bik sao nữa, k lẽ bung ra, bung ra thì tiếc wa, máy đang zin 100% mà
còn cách nào nữa k các pro

venusian

Moderator
hùi chiều đi rửa xe mượn cái xịt hơi xịt 1 tăng mà cũng chẳng ăn nhầm j cả, k bik sao nữa, k lẽ bung ra, bung ra thì tiếc wa, máy đang zin 100% mà
còn cách nào nữa k các pro

Bung cẩn thận là không sao đâu mà bạn.
Mình chỉ tháo ra xì bụi thôi có làm gì đâu.
Với lại nó vẫn còn nguyên tem ở bên dưới mà.

ohbilo

Hum trước đi rửa xe mượn cái xịt hơi xịt mà nó yếu hơi wá nên chưa thành công, hum nay rửa xe chỗ khác mượn cái súng hơi mạnh, xịt 1 tua ngon lành liền, để chắc chắn xịt thêm 1 tua nữa, bấm 900 test ok con gà đen hehehe

dhpsos

Làm sao nạy dc cái đèn flash ra nhỉ?

Sent from my Desire HD using Tapatalk 2