• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khắc phục tạm thời slick 0.52 để chát bình thường

RACKQUAN

Vào slick

Sau đó bấm phím 9.
Sẽ hiện ra

Bấm 1 để edit
Rồi di chuyển xuống dưới cùng .Tại Host thêm cn.vào trước trở thanh
cn.scs.msg.yahoo.com
như hình.

Sava.save.back rồi thanks tôi nhé!

Chỉnh sửa cuối:

jimmyvn88

Sau đó bấm phím 9.
Sẽ hiện ra

Bấm 1 rồi di chuyển xuống dưới cùng thêm cn.vào trước như hình.

toàn bằng hình thì anh em onl đt biết sao mà lần.

jimmyvn88

Chịu khó ra net dùng PC mà xem chứ em. Vậy mà cũng post bài như thế được.
Posted via Mobile Device
Có giỏi bác thử vào Lực lượng vũ trang và bị quản thúc như mình xem có thường xuyên ra net đc ko nhé
@Dream: Web khác thì đc chứ PV thì chả thấy link ảnh đâu mà click

DreamLand

Posted via Mobile Device
Có giỏi bác thử vào Lực lượng vũ trang và bị quản thúc như mình xem có thường xuyên ra net đc ko nhé
@Dream: Web khác thì đc chứ PV thì chả thấy link ảnh đâu mà click
Link trên kìa bạn, ở trên dòng chữ giới thiệu phần mềm hay hướng dẫn có màu xanh đó kìa hic kích vào đó đợi load ảnh nè.
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Sao nóng tính thế? Có thông tin gì trên pda là bạn đang trong "Lực lượng vũ trang" đâu mà mình biết. Stop vấn đề tại đây.
Xin lỗi chủ topic rất nhiều.

hugon72

Vào slick

Sau đó bấm phím 9.
Sẽ hiện ra

Bấm 1 để edit
Rồi di chuyển xuống dưới cùng .Tại Host thêm cn.vào trước trở thanh
cn.scs.msg.yahoo.com
như hình.

Posted via Mobile Device0.53 hay0.52 vay bro.0.53 test ko login tren n72 6680

tai19591

em có ông anh cũng không vào đc . thêm cn. mà cũng bó tay . vậy phải làm thế nào nhỉ???

saodoingoi142

Moderator
Chủ Topic và các Pro cần xem lại....!!!

em có ông anh cũng không vào đc . thêm cn. mà cũng bó tay . vậy phải làm thế nào nhỉ???

Đúng là với phần mềm này thì ko thẻ vào dc Yahoo Chat!Rất mong Chủ Topic và các Pro cần kiểm tra,xem lại lỗi này để anh em ko bị mắc lỗi này....!!!:-??;;);)

Mr_Sulla

Đúng là với phần mềm này thì ko thẻ vào dc Yahoo Chat!Rất mong Chủ Topic và các Pro cần kiểm tra,xem lại lỗi này để anh em ko bị mắc lỗi này....!!!:-??;;);)
Phiên bản 0.53 và mới nhất là 0.54 đã fix lỗi này rùi, đã thêm cn vào trước host. Zô down và test đi.Tôi dùng chạy phà phà nè
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

quangtuan13

Ban bo? Chu~ cn di thu xem minh van vo binh thuong ma hoi lau chut thoi no bat check luc la duoc ma

xem7610

Posted via Mobile Device
slick dạo này thãt thườg lăm. Mình nghĩ vô trang chủ Nimbuzz tải bản tương thích với máy of mọi ng mà sài. Cái đó chạy ngọn nhƯ AirBlade F1 ý! :D