• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khẩu hiệu dành cho thành viên PDA

gautruc_baby

không biết cóa ai nghĩ tới vấn đề này chưa ????? ;;);;);;) vì hiện nay các thành viên pda đa số là nói và giao lưu trên dd mà thui!!!!!!!

Hãy dành riêng choa dân pda của chúng ta cóa một khẩu hiệu hay là một biểu tựơng... thật ấn tượng đi nào???????????? điều này cũng giúp choa chúng ta rất nhiều ...khi gặp nhau ngoài đường, cafe quán ,nói chung mọi nơi....:)):)):)):)):)):)):)):)) ta cóa thể biết nhau trong một câu nói...một lời chào thân thiện...

:-?:-?:-?:-?:-?:-? nào hãy cùng suy nghĩ :-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

saodoingoi142

Moderator
Mình thích câu này nè ( của anh Saodoingoi):
PDAViet - Mãi trong tôi ;;)

Cảm ơn DL nha!!!=D>Hic_ ;;)Chỉ vì trong tâm trí mình luôn yêu PDAViet và nhớ đến PDAViet quá ấy mà!!!;;)

@ Topic này trước đây mình cũng đã mở rồi mà ít ai quan tâm,bây giờ thì....nếu vậy theo mình nhờ các Mod gộp Topic này vào chung với Topic của mình tiện cho các anh em!!! ;;) : http://www.pdaviet.net/showthread.php?93275-Logo_Biểu-ngữ_Chữ-kí-trên-Ngôi-nhà-PDAViet-!!!/page4 @

Cleonardo

Có lần đi off ở zenta, vào cửa hỏi tiếp tân vui lòng chỉ cho off diễn đàn pdaviet ở đâu
Cô tiếp tân trả lời: ofline diễn đàn BƠ`- ĐA- VI- ÉT ở lầu 2 anh ạ!
đớ người.....nên tham khảo khẩu hiệu dó thui :)):))