• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KHÓA NHƯ IPHONE BẢN MỚI NHẤT 0.50_UIQ3.0

tommynguyen1961

Ban oi sao toi khong cai` dc soft nay nhi? no bao': cannot install - Arequirred capability is not signed for.:(
Cam on ban da ung ho AE rat nhieu fan mem cho UIQ 3=D>

do máy bạn chưa HACK được nên nó ko cho cài đặt. Bạn phải HACK mày thì s4 cài dc tất cả phần mềm thôi. Bạn có thể tham khảo cách HACK máy ở các bài trước.
Chúc bạn thành công.

mình thấy cái này đẹp, mình nghĩ nếu như khi unlock nếu nhưcó âm thanh( tiếng rút gươm chẳng hạn) thì tuyệt vời luôn. hok biết ý tưởng ai đề cập chưa nhỉ. mình hok biết làm cái này ra sao cả. có ai làm dc hok nhi~

chuduytuong

mình thấy cái này đẹp, mình nghĩ nếu như khi unlock nếu nhưcó âm thanh( tiếng rút gươm chẳng hạn) thì tuyệt vời luôn. hok biết ý tưởng ai đề cập chưa nhỉ. mình hok biết làm cái này ra sao cả. có ai làm dc hok nhi~

tiếng này nghe ghê chết
mà dễ bị hiểu nhầm là máy TQ :D

chiephtv

sao vẫn chưa thấy cao thủ nào trị dứt điểm cái bệnh mở khóa bên hông rồi mới mở đc khóa iphone nhỉ m đang mắc phải trường hợp này khó chịu quá
(đã sử dụng đc ngon lành rồi công nhận máy em tốt phết chưa gặp vấn đề gì về đụng độ phần mềm hay lỗi thường gặp)

Chỉnh sửa cuối:

biiq369

sao vẫn chưa thấy cao thủ nào trị dứt điểm cái bệnh mở khóa bên hông rồi mới mở đc khóa iphone nhỉ m đang mắc phải trường hợp này khó chịu quá
(đã sử dụng đc ngon lành rồi công nhận máy em tốt phết chưa gặp vấn đề gì về đụng độ phần mềm hay lỗi thường gặp)
Sr vì "Đào mộ" vấn đề này. Nếu bị trùng nhờ Mod xóa hộ nhé.
Mình biết Ip lock này cũng khá lâu rồi nhưng chưa cài thử vì không muốn ăn theo IP ! :). Hôm qua mới mò vào nghich cài thử. Thấy bệnh mở khóa bên hông khi đã cài IP lock này khá khó chịu nên mò mẫm tìm hướng giả quyết.
Mình có ý định tìm file cài khóa bên hông mặc định của máy rồi chép đè Ip lock vào nhưng chưa có thời gian nghich. ( ko biết co được không. Bác nào thử rồi thi cho ý kiến nhé. )
Xử lý tắt tuyệt đối cái khóa bên hông các bạn tắt auto lock trong Securyty và tắt automatic input lock trong Screen saver là ổn.
Cách này tren máy của mình thi ok. ( P990i, R6e28) không biết các máy khác thế nào. Các bạn thử xem. Chúc thành công. :)

NokuaN70

Well-Known Member
Phải tắt khóa mặc định của máy đi thì mới sử dụng IPL dc chứ, nếu để khóa mặc định thì cài IPL làm gì? Còn chờ đợi CAO THỦ thì tại sao mình không tìm vọc trước? Xài UIQ thì phải chịu khó mò vọc, không mò không vọc thì còn gì là vui?

arjenrob

chả hiểu sao mình vào diễn đàn này ko thank cũng chưa bao giờ down được bất kỳ 1 file đính kèm nào???