• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KHOE THÚ CƯNG

pethuylovely

CÙNG NHAU KHOE HÀNG NÀO ;;);;);;);;)
Trong cuộc sống thì nhà ai cũng nuôi ít nhất là 1 pé hay nhiều pé thú cưng .Nào mọi người hãy cùng nhau khoe những pé thú cưng cực kỳ đáng yêu của mình đi nào để chia sẻ với mọi người , nhằm học hỏi những kinh nhiệm về quá trình nuôi thú cưng như thế nào:-/:-/:-/:-/

mathanh

tui có 1 chú dế cưng này, khi có ai đó tìm tui hoăc để lại lời nhắn nó đều reo lên, khi tui không muốn tiếp người bạn chỉ cần lật úp dế là nó im lìm, nó rất ngoan và rất nghe lời tui , nhưng đôi lúc cũng bướm bỉnh và mệt với nó lắm, nhưng được cái lúc nào cũng kề kề bên tui cho dù tui có đối sử nó ra sao nó cũng im lặng và chấp nhận, tui muốn làm gì nó , nó cũng không phản đối, khi tui vui khi tui buồn ......................

em nó đây.................:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) chú dế công nghệ của tui