• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Không cài được Net Framework 3.5?

PDAMobile

Kô hiểu sao khi cài Net Compact Framework 3.5 tới lúc gần xong thì lại báo lỗi là :

"Installtion error.Stop all applications and processes,maximize avaible storage space,an run installtion again.Support info : 3" .

Máy em vẫn còn trống khá nhiều bộ nhớ và RAM,ai giúp em với !!!!!

DucLong

Super V.I.P
Kô hiểu sao khi cài Net Compact Framework 3.5 tới lúc gần xong thì lại báo lỗi là :

"Installtion error.Stop all applications and processes,maximize avaible storage space,an run installtion again.Support info : 3" .

Máy em vẫn còn trống khá nhiều bộ nhớ và RAM,ai giúp em với !!!!!

Net Compact Framework thường là có sẵn trong Rom rồi, nếu rom đã tích hợp rồi thì bạn không cài vào được nữa.

PDAMobile

Cám ơn các bác,em đã up bản v15 rồi.Vấn đề đã được giải quyết :)

binhnhi9x

pác pdamobile ơi! pác cài v15 ỡ đâu vậy? pác có thể boot lên cho anh em sài với đc ko.tui tìm trên mạng mãi mà ko có.hix.thank pác nhìu

AsTimeGoesBy

em cũng bị giống bác kia cũng support info 3
nhưng em lại vẫn chưa có net cf 3.5 khi em chạy 1 số games cần cái đó thì lại k có mà em cũng k muốn chuyển Rom các bác bày cách khác cho em đc ko?

NguyenTu

Super V.I.P
nhưng em lại vẫn chưa có net cf 3.5 khi em chạy 1 số games cần cái đó thì lại k có mà em cũng k muốn chuyển Rom các bác bày cách khác cho em đc ko?

Bạn up bản rom mới đi, nó sẽ có sẵn trong rom đó

onlyloveP990i

cài 3.7 cao hơn xem nó cho không nhé!vì pdaviet không cho kèm file quá 2MB mà mình không biết up lên host nên bạn cảm phiền sang đây tải nha!thông cảm cho em nha mod :|!)
http://www.tinhte.com/forum/t242858/#post2430721

nocry9x

Hic em cũng bị lỗi Installtion error.Stop all applications and processes,maximize avaible storage space,an run installtion again. :((