• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Không conet được Bluetooth ?

MacKen

MacKen đang sử dụng 7610 ko hiểu sau MacKen vào Menu - Connetivity - Bluetooth - Bluetooth On thì nó báo Unable to Perform Bluetooth Operation

và thêm một bệnh nũa máy không nhận được điện thoại qua cáp khi đã cài driver .... ( các máy 7610 khác cắm cáp vào máy nhận liền - cáp xin ko lỗi đã test nhiều máy )

Vậy là ko connect được bluetooth ....

( MacKen mới nghe nói bệnh trên cần sử dụng đến hộp box mới chữa được phải ko các bác )

Bác nào cho em biết nguyên nhân vì sao ko connect được Bluetooth ?

p/s : MacKen có reset lai máy nhưng vẫn không thực hiện được bluetooth on
Xin cảm ơn

Chỉnh sửa cuối:

Taki7610

Unlock_GSM
MacKen đang sử dụng 7610 ko hiểu sau MacKen vào Menu - Connetivity - Bluetooth - Bluetooth On thì nó báo Unable to Perform Bluetooth Operation

và thêm một bệnh nũa máy không nhận được điện thoại qua cáp khi đã cài driver .... ( các máy 7610 khác cắm cáp vào máy nhận liền - cáp xin ko lỗi đã test nhiều máy )

Vậy là ko connect được bluetooth ....

( MacKen mới nghe nói bệnh trên cần sử dụng đến hộp box mới chữa được phải ko các bác )

Bác nào cho em biết nguyên nhân vì sao ko connect được Bluetooth ?

p/s : MacKen có reset lai máy nhưng vẫn không thực hiện được bluetooth on
Xin cảm ơn

Uhm,MK đem ra ngoài hàng nhở người ta "repair' lại BT nhé,nhưng "nếu bị phần cứng" thì phải sửa HW đó.

lenhuphong

mình cũng sài 7610 cũng ko mở dc bluetooth ,trường hơp như MacKen,mong các bác chỉ giúp.cám ơn nhiều

panrai

Super V.I.P
mình cũng sài 7610 cũng ko mở dc bluetooth ,trường hơp như MacKen,mong các bác chỉ giúp.cám ơn nhiều

thì taki trả lời rùi đó bạn,bạn đem ra hàng đi cho họ làm lại,còn nặng hơn thì phải tốn nhiều à nhe,thường thì máy sửa sóng dễ bị lắm:))