• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Không đồng Bộ Danh Bạ được Với Pc

HPTC

Mình đang sử dụng Bavapen B800. mình đã kết nối được với PC nhưng trong Active Sync không có phần Sync mà chỉ có thể explore mobile và storecard thôi, các cao thủ giúp mình với (mình đã cài outlook 2003)
Thanks much

zhureng

outlook 2003 hay là outlook express vậy bạn. Nếu bạn muốn lưu danh bạ có thể cài thêm cái contract + sms backup chẳng hạn.Mình dùng được ms oulook bình thường mà nhưng chả bao giờ dùng.

lenguyenchuong

mình dùng Dop0dC720w.rom 6.1.chắc cũng giống của bạn.mình không dùng được outlook để backup cái danh bạ,nhưng bù lại,trong phone có cái t00l SIM Mag. chạy nó tạo ra được một file . contactbackup.dcb ,bạn chay active sync từ PC rồi chép file này vào máy tính,nếu cần khôi phục lại thì chạy cái t00l kia là xong.