• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Không dùng được nhạc chuông MP3?

• Thread starter hachithanh091
  • Ngày gửi
H

hachithanh091

Guest
Em dùng chương trình iPhone RingToneMaker chuyển mấy file nhạc chuông Mp3,M4a cho iphone nhưng khi mở lên không có tiếng

1329052

Cách làm rất dễ. Bạn có file mp3 thì chỉ cần vào window explore rồi nháy chuột phải vài 1 file mp3 nào đó, tiếp đó chọn Properties => thay đổi cho file mp3 đó để chạy được trên Ituner rồi mở ituner lên => chọn RingTone và sau đó dùng chuột kéo các file mp3 kia thả vào đó. ituner sẽ tự chuyển cho bạn. Bạn có thể vừa nghe nhạc vừa làm nhạc chuông luôn. Chúc vui.

cat_nobita

IP dùng được MP3 làm nhạc chuông. Cách đơn giản nhất Bạn nên dung iPhone PC Suite để đưa vào IP, sau đó Boot lại IP là kêu ầm ầm ấy mà.

Chúc vui.

tranducanh

Bạn dùng IPhoneRingtoneMaker đi . quá đơn giản . có kè theo cả cắt nhạc lun đó

tranducanh

mình thấy số file MP3 ko dùng được làm nhạc chuông trong IphoneRM . thử đi thử lại , chuyển định dạng rùi mà vẫn ko được . Mình cùng bàn luận cía