• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Không thể cập nhật phần mềm cho SE X8?

themanh

Máy của tôi up lên 2.1 rồi nhưng hôm nay thử update service nhưng không up được nữa. Cụ thể là đến chỗ :"Bấm giữ phím Trở về trên điện thoại khi cắm cáp vào điện thoại" giữ mỏi cả tay chẳng xong,đã thế lại còn bi đơ cả máy tính. Bác nào pro giúp em với . Thank nhiều !

tranvuson5011

mình tệ hơn chưa update được cho máy ,tới bước 3 nó kêu giữ nút back ,giữ rồi chả thấy gì cũng bị đơ máy tính luôn ,có ai biết sao không ,xin nhờ chỉ dùm!

Soyeon

Máy của tôi up lên 2.1 rồi nhưng hôm nay thử update service nhưng không up được nữa. Cụ thể là đến chỗ :"Bấm giữ phím Trở về trên điện thoại khi cắm cáp vào điện thoại" giữ mỏi cả tay chẳng xong,đã thế lại còn bi đơ cả máy tính. Bác nào pro giúp em với . Thank nhiều !

2 Bác thử down SEUS mới nhất về và down cả Sony Ericsson PC Companion về cài nữa!!! Xong rồi restart máy tính rồi update xem có đc k nhé!

nhattri1602

Bạn nên cẩn thận.
1/ Có thể trong quá trình up FW lần trước bạn ko thực hiện đủ các bước và ko chờ cho máy khởi động lại hẳn rối mới sử dụng hoặc bạn cài 1 phần mềm ko có chức năng yêu cầu root máy,bạn ok mà vô tình nó xóa đi cer bản quyền của máy.
2/ Bạn up lên 2.1 là rom cua SE hay là rom down trên mạng??
Chỉ có 2 cái đó thôi! Còn 1 cái thứ 3: kiếm dây cáp khác xem,ko chừng nó bị chập,hiếm thấy nhưng ko phải ko có!
Chúc may mắn!