• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Không thể chạy ứng dụng,fomat thẻ nhớ không được

tuyetha

hai hôm trước em dow vài pm trên forum về cài vào máy n70 me.không biết là bị virus gì mà giờ các ứng dụng khác nữa đều không chạy được,khi vào ứng dụng thì màn hình chỉ nháy lên cái rồi out luôn,em thử fomat thì máy không cho,trước giờ em chỉ cài qua pcsuite.giờ tháo thẻ thì máy tinh không nhận.có cách nào khắc phục không mấy bác ơi

youngknow

Fomart 4 ngón đi, ko đc thì tính sau.
Đang nói về thẻ nhớ thì 4 ngón 4 nghiếc gì!
Lấy cardreader mà đem format thẻ trên máy tính. Or lấy soft hỗ trợ Format cũng đc

JuRay-Duan

hai hôm trước em dow vài pm trên forum về cài vào máy n70 me.không biết là bị virus gì mà giờ các ứng dụng khác nữa đều không chạy được,khi vào ứng dụng thì màn hình chỉ nháy lên cái rồi out luôn,em thử fomat thì máy không cho,trước giờ em chỉ cài qua pcsuite.giờ tháo thẻ thì máy tinh không nhận.có cách nào khắc phục không mấy bác ơi
Bạn kiểm tra lại xem thẻ nhớ có "bị" đặt password kô nhé, nếu có thì phải Remove pas word trước khi 4mat. Còn về máy thì nên 4mat 4 ngón xem sao đã..