• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, nhờ giúp Việt hóa các phần mềm

Kojiro

Super V.I.P
Đây sẽ là nơi cho các bạn có nhu cầu đặt đề nghị cho các anh em có khả năng và đam mê Việt hóa dùm các phần mềm. Khi up yêu cầu các bạn nên dẫn link và sơ lược 1 chút về chức năng của phần mềm để anh em tiện làm việc.

Mong nhận được nhiều đề nghị và nhiều bài đáp ứng các đề nghị.

Qua đây KJR cũng xin trân trọng cảm ơn các bạn: anhtamhcm, trubic786484, jimmyvn88, NGUYENTRANDUNG, vokhanhyen, chipcoi88, jimmi_qyu, nohssiwl, manhtu... và nhiều bạn khác nữa đã cống hiến và giúp cho Khu vực S60 - Ứng dụng Việt hóa của diễn đàn PDAViet ngày càng sôi động. Một lần nữa xin chân thành cảm ơn tất cả các bạn.

MinhThang

Manager
Mình cũng thấy vui nhiều và xin được trân trọng cảm ơn các bạn: anhtamhcm, trubic786484, jimmyvn88, NGUYENTRANDUNG, vokhanhyen, chipcoi88, jimmi_qyu, nohssiwl, manhtu... và nhiều bạn khác nữa đã cống hiến và giúp cho Khu vực S60 - Ứng dụng Việt hóa của diễn đàn PDAViet ngày càng sôi động. Mong sao các bạn luôn tràn đầy nhựa sống để có thể cống hiến thật nhiêu cho lĩnh vực này. Cuối cùng chúc các bạn vui khỏe thành công trong mọi lĩnh vực.

JuRay-Duan

lam on viet hoa dum em di khoa may Lock-M[1].1.57D

Trời, Lần sau chú ý TV có dấu nhé bạn, mà sao post mấy bài giống nhau liên tục thế :-?:-?. Topic này chỉ đc yêu cầu việt hóa phần mềm thôi bạn, còn game thì mod MinhThang đã nói là trong tương lai, tức là giờ chưa ai việt hóa game cả . :)

Kojiro

Super V.I.P
Sao không thấy ai trả lời nhỉ ...........

Đề nghị là 1 chuyện, còn đáp ứng lại là 1 chuyện khác chứ bạn. CHúng tôi làm ko công mà, mà shmess này khó Việt hóa lắm chứ đơn giản đâu mà bạn đòi hỏi nhanh có :|

tiephien1

các bác việt hóa giúp em pm control freak này với.
cảm ơn các bac!

jimmi_qyu

Các bạn ah.Tuy đây là topic yêu cầu vh các ứng dụng S60 nhưng khi các bạn yêu cầu vh bất kì 1 ứng dụng nào đi chăng nữa.Thì các bạn cũng phải chờ đợi 1 thời gian để các bác sĩ của ta mổ xẽ xong mới reply cho bạn.
Chớ nên nóng lòng mà reply hỏi những câu như thế này
như vậy là spalm bừa bãi không tốt
Nếu các bạn có thắc mắc gì cứ việc pm với các sĩ vh để nhờ họ tăng tốc độ làm việc lên.Các bạn cứ việc pm các nick mà anh KJR đã nêu ở đầu topic

tiephien1

Các bạn ah.Tuy đây là topic yêu cầu vh các ứng dụng S60 nhưng khi các bạn yêu cầu vh bất kì 1 ứng dụng nào đi chăng nữa.Thì các bạn cũng phải chờ đợi 1 thời gian để các bác sĩ của ta mổ xẽ xong mới reply cho bạn.
Chớ nên nóng lòng mà reply hỏi những câu như thế này như vậy là spalm bừa bãi không tốt
Nếu các bạn có thắc mắc gì cứ việc pm với các sĩ vh để nhờ họ tăng tốc độ làm việc lên.Các bạn cứ việc pm các nick mà anh KJR đã nêu ở đầu topic

hoàn toàn đồng ý. đã đi nhờ mà mất lịch sự vậy thì ai muồn giúp nữa.

ok mình sẽ Vh giùm bạn nhưng mình chưa giám khẳng định khi nào xong đâu nhé

bác vh giúp em với. cho em xin lỗi vụ bên LED nhé! :D

TruBic

Well-Known Member
tiephien1 nè bạn nên hướng dẫn sơ qua về phần mềm này nếu có ảnh càng tốt để mình dễ VH chứ mình dl về mà thấy hình như đó là phần mềm nghe nhạc qua tai nghe bluetooth thì phải và trước khi Vh giùm bạn mình nói trước có 1 số từ mình ko thể dịch vì 1 số hạn chế
tiện đây mình cũng thành thật xin các bạn trước khi nhờ ai đó Vh giùm 1 phần mềm thì phải hướng dẫn sơ qua về phần mềm đó (nếu có hình ảnh minh hoạ càng tốt) cho người VH dễ dàng VH hơn
mình chỉ góp ý như vậy thôi

payken

Chớ nên nóng lòng mà reply hỏi những câu như thế này
Trích dẫn:

như vậy là spalm bừa bãi không tốt
Sr các bác, mình không có ý là hối thúc các bác vậy đâu. Ý của mình chỉ là muốn hỏi thử xem phần mềm này có VH được hay không để mà chờ đợi thôi. Chứ nếu post lên hỏi là không thấy ai trả lời cũng hơi bùn và nóng lòng.
Mong các bác thông cảm và thứ lỗi cho.

tiephien1

tiephien1 nè bạn nên hướng dẫn sơ qua về phần mềm này nếu có ảnh càng tốt để mình dễ VH chứ mình dl về mà thấy hình như đó là phần mềm nghe nhạc qua tai nghe bluetooth thì phải và trước khi Vh giùm bạn mình nói trước có 1 số từ mình ko thể dịch vì 1 số hạn chế
tiện đây mình cũng thành thật xin các bạn trước khi nhờ ai đó Vh giùm 1 phần mềm thì phải hướng dẫn sơ qua về phần mềm đó (nếu có hình ảnh minh hoạ càng tốt) cho người VH dễ dàng VH hơn
mình chỉ góp ý như vậy thôi

đây là pm điều khiển máy tính bằng s60 v2 thông qua bluetooth và winamp ( pm nghe nhạc trên pc). pm này có thể điều khiển chuột, hiện desktop pc trên màn hình dt. có thể đánh văn bản, điều khiển winamp..v..v... em đang dùng pm này nhưng nó nhiều chức năng quá nên không dùng hết được.anh có thể vào trang: mtvoid.com để biết thêm chi tiết.
1 số hình minh họa cho anh dễ việt hóa:

cảm ơn anh!

TruBic

Well-Known Member
Anh đã VH xong rồi chờ fix lại 1 số lỗi rồi anh uplên cho em nhe tiephien1 Posted via Mobile Device

tiephien1

thank anh 1 caí ( gọi như là hối lộ :D). anh nhiệt tình quá. post nhanh anh nhé!

TruBic

Well-Known Member
thank anh 1 caí ( gọi như là hối lộ :D). anh nhiệt tình quá. post nhanh anh nhé!

đêm nay anh sẽ fix lại và ngày mai anh sẽ pót cho em
em có biết anh VH phần mềm này khó lắm ko.hầu hết ngôn ngữ nằm trong file .app nên anh có viết tắt vài từ vì nếu anh dịch đúng nghĩa nó sẽ bị lỗi vì quá dài ký tự
hic đêm nào cũng làm tới 1,2 giờ sáng mới ngủ làm sáng ra đi làm mà cứ buồn ngủ

tiephien1

đêm nay anh sẽ fix lại và ngày mai anh sẽ pót cho em
em có biết anh VH phần mềm này khó lắm ko.hầu hết ngôn ngữ nằm trong file .app nên anh có viết tắt vài từ vì nếu anh dịch đúng nghĩa nó sẽ bị lỗi vì quá dài ký tự
hic đêm nào cũng làm tới 1,2 giờ sáng mới ngủ làm sáng ra đi làm mà cứ buồn ngủ

cảm ơn anh nhiều. anh chịu khó giúp em 1 tí nhé.thank a nhiệt tình luôn, :D