• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

cupidbaby

N77 Hack theo cách này cho gọn bạn nhé, mình đã Hack thành công chưa đầy 2 phút.

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=33022

Chỗ này mình không hiểu mong bạn giải thích giúp:(trích từ bài của kojiro) "2.- Đừng thoát X-plore bằng cách: đang mở Xplore nhấn phím Menu nó sẽ thoát ra ngoài rồi mở hellocarbide......".Vậy thì có ấn phím menu ko và thoát x plore bằng cách nào?:-?

Kojiro

Super V.I.P
Chỗ này mình không hiểu mong bạn giải thích giúp:(trích từ bài của kojiro) "2.- Đừng thoát X-plore bằng cách: đang mở Xplore nhấn phím Menu nó sẽ thoát ra ngoài rồi mở hellocarbide......".Vậy thì có ấn phím menu ko và thoát x plore bằng cách nào?:-?

Thoát Xplore bằng cách nhấn phím Menu đó bạn :) Làm thế thì Xplore sẽ chạy ngầm, ko tắt hẳn, chạy ngầm để ta còn quay lại Xplore tại bước sau.

vancopvt

chào mọi người. có ai biết cách sử dụng chức năng SMS-Block của kapersky 7.0 không nhỉ? Mình đang dùng bản kapersky 7.0 được việt hóa mà không biết sử dụng chức năng đó. Mình cài pass word cho chương trình đó, thì thấy nó nói gửi một tin nhắn có nội dung gửi một khối "khối secret_code" để khóa máy. Mình đã nghjch đủ trò nhưng không làm sao khóa được. Hjc ? Chẳng hiểu nội dung " khối secret_code" mà nó nói là gì nữa. Còn một cái nữa là khi mình tháo sim mặc định ra, lắp sim khác thì thấy nó gửi tin nhắn đến 2 số dt mà mình đã đăng kí trong KMS với nội dung như sau " kapersky security mobile: anti theft" . Mà mình thấy giới thiệu là chức năng sms-watch gửi số điện thoại của trộm cho mình cơ mà. Sao chỉ gửi có tin nhắn đó vậy. hjc. cám ơn mọi người.!!

cupidbaby

Thoát Xplore bằng cách nhấn phím Menu đó bạn :) Làm thế thì Xplore sẽ chạy ngầm, ko tắt hẳn, chạy ngầm để ta còn quay lại Xplore tại bước sau.

Cám ơn tất cả các bạn!Mình đã hack xong!Tiện thể ai có ttpod bản mới nhất cho mình xin nhé!!!=D>

tissot

Xin giúp dow lại các sofware Nokia E63

tôi lỡ format thẻ nhớ và đt nên mất hết fần mềm,trò chơi,ứng dụng xin cho hỏi có cách nào dow lại những fần mềm đó ko? tôi đã vào trang nokia.com.vn nhưng ko thấy,xin hãy giúp tôi

Auto

có bác nào biết dow lại các ứng dụng,trò chơi... của E 63 ko? mình lỡ format thẻ nhớ nên mất hết rùi xin chỉ giúp,mình rất cám ơn !!!
Cần pm gì pác cứ yêu cầu ra...trên này cả khối á :D
Posted via Mobile Device

Caominh171

có bác nào biết dow lại các ứng dụng,trò chơi... của E 63 ko? mình lỡ format thẻ nhớ nên mất hết rùi xin chỉ giúp,mình rất cám ơn !!!

Bạn cứ nêu tên pm,game.Ae trong dđ ai có sẽ chia sẻ với bạn liền àh :D

tissot

Bạn cứ nêu tên pm,game.Ae trong dđ ai có sẽ chia sẻ với bạn liền àh :D

4mat là phải cài lại hết. Bạn vào nokia làm gì, vào đây thích cái gì thì cài cái đó có phải hơn ko.

Cần pm gì pác cứ yêu cầu ra...trên này cả khối á :D
Posted via Mobile Device

thank's mọi người wan tâm mình cũng ko nhớ là nó có những gì nhưng mình cũng rất thích game xếp hình của nó bạn nào có xin gởi cho mình đc ko a?

MinhThang

Manager
thank's mọi người wan tâm mình cũng ko nhớ là nó có những gì nhưng mình cũng rất thích game xếp hình của nó bạn nào có xin gởi cho mình đc ko a?

Chịu khó sang BOX Game tìm đi bạn.:D

Auto

phải cho tớ cái tên chứ ;;)
Posted via Mobile Device

cupidbaby

Ttpod v3.2.1 Việt hóa bị lỗi font, cách giải quyết?

Mình đã down và cài đặt xong nhưng khi vào chương trình thì font tiếng việt trong đó bị lỗi ko đọc được!Ai biết cách khắc phục không?Giúp mình với!Cho mình thank trước nha!

linhvnvip

máy của bạn có những thứ tiếng gì ??nếu có tiếng việt ở bên trong thì làm sao lỗi được còn nếu máy của bạn mua ở nước ngoài về thì phải đổi code và up lại FW tiếng việt nhé.hoặc chép fonts tiếng việt vào là đọc ok ngay mà

keiinvisible

Các a ơi giúp e tìm phần mềm Calculator cho N95 với

Hiện tại là e đang học CNTT có phần cộng, trừ nhân chia số nhị phân nhưng lằng nhằng quá, e đang tìm phần mềm Calculator cho N95 để làm những công việc trên hoặc chuyển đổi được từ nhị phân sang thập phân, bát phân, thập lục phân nhưng tìm hoài chẳng có gì cả. Các a giúp e với, cảm ơn các a nhiều nhé !:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.