• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KIẾM HUÂN CHƯƠNG TRÊN PV KHÔNG KHÓ!

Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
Hiện tại đã có rất nhiều thành viên trên PV vinh dự được nhận phần thưởng cao quý của PV là Huân chương.Vậy mình bày cách cho các bạn là theo quy định cứng của PV thì thành viên nào Post đủ 1000 bài/tháng sẽ được nhận Huân chương hạng 5, vậy anh em nào muốn có thì hãy phấn đấu và bắt tay vào ngay từ bây giờ, đừng nghĩ rằng bạn cống hiến nhiều cho PV mà không được công nhận, hãy Post trên 1000 bài/tháng và Huân chương sẽ thuộc về bạn.

Thân gửi ! =D>=D>=D>

PhuongAnh

Thế này thì kích thích anh em spam quá rồi..Nhưng sao anh Ngọc post tận hơn 3.000 bài mà không thấy được thưởng huân chương gì thế8-|8-|8-|8-|

P/s:Nói chung là mọi người đừng tin lời của Long:p:p:p:p

Badamgiak23

Super V.I.P
Anh em đừng tin lời Kojiro, cứ phấn đấu đi, BQT sẽ xem xét (thấu tình đạt lý) và bạn sẽ đạt được thôi.Anh Ngọc Post vậy nhưng hình như chưa tháng nào đủ 1000 bài/tháng nên chưa được.Mình đã 2 lần đạt được huân chương bằng con đường này mà.

CongNam

Post cho nhiều mà mà toàn nội dung là SPAM không thì có nhận huân chương cũng không thú vị, anh em cố gắng post bài đúng tiêu chuẩn và có ích thì nhận huân chương mới xứng đáng. Còn kiểu như bác BADAMGIAK nói thì kiểu này các MOD phải xóa bài mệt nghĩ.:p:p:p:p:-?:-?:-?

Badamgiak23

Super V.I.P
Post cho nhiều mà mà toàn nội dung là SPAM không thì có nhận huân chương cũng không thú vị, anh em cố gắng post bài đúng tiêu chuẩn và có ích thì nhận huân chương mới xứng đáng. Còn kiểu như bác BADAMGIAK nói thì kiểu này các MOD phải xóa bài mệt nghĩ.:p:p:p:p:-?:-?:-?

Mọi bài viết trên PV nếu đúng quy định đều được BQT đánh giá cao và góp phần xây dựng PDAVIET (Kể cả khu vực vui chơi giải trí).Vì vậy anh em cứ Post bài đúng quy định, cố gắng và mọi thứ sẽ đến với anh em như mong ước.

Thân gửi !

XuanTruong

Super V.I.P
Thế này thì kích thích anh em spam quá rồi..Nhưng sao anh Ngọc post tận hơn 3.000 bài mà không thấy được thưởng huân chương gì thế8-|8-|8-|8-|

P/s:Nói chung là mọi người đừng tin lời của Long:p:p:p:p

PA cố gắng lên nhé!!!;;):)):)):))

The_dealth1405

Kiểu này có khi phải thức đêm post bài trong box8 thôi
1000 : 30 = 33.33 bài trong một ngày

CongVoi

Super V.I.P
Mọi bài viết trên PV nếu đúng quy định đều được BQT đánh giá cao và góp phần xây dựng PDAVIET (Kể cả khu vực vui chơi giải trí).Vì vậy anh em cứ Post bài đúng quy định, cố gắng và mọi thứ sẽ đến với anh em như mong ước.

Thân gửi !

Anh Long vào kích thích anh em ghê.Spam hok được nhận huân chương đâu.Em cách đây hai tháng cũng Spam hơn 1300 bài.Mà có được nhận đâu chời :-?:-?:-?

PhuongAnh

Anh Long vào kích thích anh em ghê.Spam hok được nhận huân chương đâu.Em cách đây hai tháng cũng Spam hơn 1300 bài.Mà có được nhận đâu chời :-?:-?:-?

Đã bảo đừng nghe lời Long nói rồi mà

CongVoi

Super V.I.P
Đã bảo đừng nghe lời Long nói rồi mà

^^ Anh em có gắng vừa Post bài vừa Spam cũng được.Mình nghĩ là ok thui.Mình cũng vừa được nhận huân chương kiểu này đó.Nhưng Spam hem thui thì còn mơ =))=))=))

Anhtoitb

Tháng trước Tới , Công Voi + Phương Anh đều nhận được huân chương hạng 5. Đang phấn đấu tháng này nhận tiếp Huân chương và thật nhiều tiền thưởng từ BQT.
Đâu cần phải spam mới có nhiều bài đâu, các bạn cứ để ý là còn rât nhiều Box của PV đang hơi trầm. Hãy cùng mang niềm đam vào các Box đó và up soft, games, themes để làm sôi nổi các Box đó và kiếm thật nhiều PVD.

Nào các bạn, hãy cùng khám phá và ring thật nhiều quà nào!

Status
Không mở trả lời sau này.