• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kiếp trước bạn chết như thế nào ???

0908727527

- Số cuối cùng trong năm sinh của bạn sẽ cho bạn biết bạn ở triều đại nào.(lấy số cuối năm sinh)
01. Thanh
02. Hạ
03. Chu
04. Hán
05. Tần
06. Minh
07. Tuỳ
08. Nguyên
09. Tống
10. Đường
- Tổng số ngày sinh của bạn sẽ cho bạn biết bạn làm gì vào thời đó (VD: bạn sinh ngày 19= 1+9= 10) có xui trúng giới tính khác cũng đừng buồn, kiếp trước mà:p
01. Nhà sư
02. Nông dân
03. Thái giám
04. Nô tì
05. Hoàng hậu
06. Tri phủ
07. Đại phu
08. Lính
09. Vua
10. Hiệp khách
11. Kĩ nữ
- Tháng sinh sẽ cho bạn biết vì sao bạn chết
01. Chém đầu
02. Té
03. Treo cổ
04. Bị giặc giết
05. Uống thuốc độc
06. Chết đuối
07. Cắt gân tay
08. Chết già
09. Bị bệnh nặng
10. Rắn cắn
11. Tự sát
12. Sét đánh

Chúc mọi người thư giản vui vẻ :))
Nguồn: 4rum Gate

Chỉnh sửa cuối:

JongZiZi

Nghĩa là con vợ đi nhậu về wậy, bị thằng chồng tức khí vì nhậu ko rũ, nên phang 1 gậy tét đầu hả.

Ghê wá à. :))

0908727527

Nghĩa là con vợ đi nhậu về wậy, bị thằng chồng tức khí vì nhậu ko rũ, nên phang 1 gậy tét đầu hả.

Ghê wá à. :))

...............................................

Chỉnh sửa cuối:

tinh_la_gi

Administrator
Khổ thân tui...kiếp trước sống đời nhà Hán - Nghề nghiệp Nông dân ... Chết vì té xuống ruộng ngập nước chết !!!!

tinh_la_gi

Administrator
"Chết đuối" mà nông dân thì chỉ có té ruộng mới chết đuối ... chứ nông dân bơi như trâu mà ..

HuyChung

Post cùng anh em Chơi cùng cho vui nhà nào!!!!
Kiếp trước sống đời nhà thanh_ nghề nghiệp Đại phu _ Do không đọc kĩ hướng dẫn sử dụng nên chết vì Uống phải thuốc độc!!!

gautruc_baby

kiếp trước ta sống ra sao ??? cho mọi người biết đây...

sống thời nhà thanh...làm vua.:)):)):)):)):)):))...
chết vì cắt gân tay>:)>:)>:)...ốii!!!! trời ơi !!!!!

Cleonardo

khakhakha!:))
Tui sống đời nhà Minh , làm ĐẠI PHU , chết vì .......bị chém đầu !:(:ar!

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Khổ thân tui sống ở đời nhà thanh , làm vua , chết vì già không có người nối giỏi :))=))

Cleonardo

Ngộ , sao có 2 ng làm vua đời nhà Thanh là thế nào? Tội giả mạo nên 1 trong 2 người bị hành hình, nói đi ai??

pethuylovely

kiếp trước thời đại nguyên làm nô tỳ bị giăc giết kiếp trước ô sin còn bị giết ặc

thanhnam711

mình là 1 hiệp khách giang hồ thời Đường :))
Chết vì uống thuốc độc :O:O:O