• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kính gởi MOD

duongpham

Dear các MOD, mình vừa sắm được em MAcbook tuy nhiên không thể vào để tìm hiểu cũng như download các ứng dụng của hệ điều hành macOS, tất cả đều rơi vào điều kiện bí mật. không biết mình có bị lỗi gì với FR hay vì quyền dduwwocj vào như thế nào, rất mong các MOD hướng dẩn cho trường hợp này. TKS all

PhamQuang

Manager
Dear các MOD, mình vừa sắm được em MAcbook tuy nhiên không thể vào để tìm hiểu cũng như download các ứng dụng của hệ điều hành macOS, tất cả đều rơi vào điều kiện bí mật. không biết mình có bị lỗi gì với FR hay vì quyền dduwwocj vào như thế nào, rất mong các MOD hướng dẩn cho trường hợp này. TKS all

Không hiểu ý của dungpham muốn gì?
Có thể giải thích cụ thể hơn không? Bạn đề nghị tìm hiểu máy MacBook "rơi vào bí mật" là sao???

duongpham

Không hiểu ý của dungpham muốn gì?
Có thể giải thích cụ thể hơn không? Bạn đề nghị tìm hiểu máy MacBook "rơi vào bí mật" là sao???
cám ơn Bác QUANG đã trả lời, lý do là cách đây 2 hôm mình vào toppic của Macbook tuy nhiên các chủ đề đều bị khóa (cụ thế là chữ bí mật, hay ko có bài....) hôm qua mình logout nick ra thì download cũng như xem các bài đó được. sáng nay vào lại bình thường rồi. cám ơn Bác quang nhiều, chúc 4R ngày ngày càng phát triển mạnh mẽ.