• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kính gửi bác PhamQuang!

duyphuong123

Nhân dịp đầu năm mới cháu chúc bác và gia đình một năm mới an khang thịnh vượng. Dạo này hình như cháu thấy bác ít quan tâm tới box ETEN quá. Mong bác sẽ cho ra một vài bản rom mới coi nhu là quà lì xì đầu năm cho anh em box ETEN được không ạ! Đây chắc cũng là mong muốn chung cua anh em box ETEN. Riêng cháu thì mong bác sẽ cho ra lò một bản rom 6.5 (chuẩn không cần chỉnh) mới, chứ bản 65. V18 ngốn ram quá, và còn nhiều thành phần không cần thiết mong bác lược bỏ di(đỡ tốn ram và bộ nhớ). Cuối cùng cháu thay mặt tất cả anh em cảm ơn bác PhamQuang vi những j dã đóng góp cho Pdaviet nói chung và box ETEN nói riêng!

PhamQuang

Manager
Nhân dịp đầu năm mới cháu chúc bác và gia đình một năm mới an khang thịnh vượng. Dạo này hình như cháu thấy bác ít quan tâm tới box ETEN quá. Mong bác sẽ cho ra một vài bản rom mới coi nhu là quà lì xì đầu năm cho anh em box ETEN được không ạ! Đây chắc cũng là mong muốn chung cua anh em box ETEN. Riêng cháu thì mong bác sẽ cho ra lò một bản rom 6.5 (chuẩn không cần chỉnh) mới, chứ bản 65. V18 ngốn ram quá, và còn nhiều thành phần không cần thiết mong bác lược bỏ di(đỡ tốn ram và bộ nhớ). Cuối cùng cháu thay mặt tất cả anh em cảm ơn bác PhamQuang vi những j dã đóng góp cho Pdaviet nói chung và box ETEN nói riêng!

Cám ơn tình cảm và những lời chúc năm mới của bạn dành cho chú.
Hiện tại chú cũng đang rất bận, hầu như ngày nào cũng không có thời gian rảnh rỗi với các dòng máy mới, chúng nhiều quá. :D
Trong tay chú hiện cũng chỉ còn có ETEN X500 đã quá cũ, PIN rất yếu, khi test ROM toàn phải cắm qua USB và X800 mà thôi.
Khi nào rảnh (có lẽ sau Tết) chú sẽ cố gắng lưu ý vấn đề tạo ROM mới thật Clean nhé. :D

duyphuong123

Không có chi chú ạ. Năm mới đến rùi chú lên đời một em X800(cho cháu được giống chú mà). chú cho cháu xin bản 6.5 V17 được không ạ?;;)