• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kíu với - Nghe nhạc P990i bằng Jukebox_2_13_UIQ3 lỗi

Status
Không mở trả lời sau này.

thefriends

Mình đã cài Jukebox_2_13_UIQ3 nhưng một hôm trót dại vừa nghe Juke, lỡ tay bấm đúp vào file nhạc, thế là chương trình nghe nhạc default của máy mở ra. Kết quả, Juke hỏng luôn, kô nghe được nữa.
Mình đã thử cài lại, và thử cắm tai nghe trước khi bật Juke và bật Juke trước, rồi cắm tai nghe. Cả 2 cách đều bó tay. Rút tai nghe thì vẫn nghe được = loa ngoài.
Có ai bị như mình không ? Cho mình gợi ý với vì bó tay roài. Nghe = ctrinh default chán quá. :(
Thx all

doananh

Mình đã cài Jukebox_2_13_UIQ3 nhưng một hôm trót dại vừa nghe Juke, lỡ tay bấm đúp vào file nhạc, thế là chương trình nghe nhạc default của máy mở ra. Kết quả, Juke hỏng luôn, kô nghe được nữa.
Mình đã thử cài lại, và thử cắm tai nghe trước khi bật Juke và bật Juke trước, rồi cắm tai nghe. Cả 2 cách đều bó tay. Rút tai nghe thì vẫn nghe được = loa ngoài.
Có ai bị như mình không ? Cho mình gợi ý với vì bó tay roài. Nghe = ctrinh default chán quá. :(
Thx all
Bạn gỡ bản đó ra đi rồi cài 2.14 việt hóa của TLG này bạn.
http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=861
Nếu không được đập cho nó 1 phát hi hi:D trêu đấy, rồi khởi động lại máy bạn nhé, bản này code bất kỳ nhé.
Chúc bạn thành công:))

tinh_la_gi

Administrator
Lổi do bản 2.13 đấy bạn chứ không phải do máy đâu....lổi này đã được cảnh báo lâu rùi ... dùng bản 2.14 là ok nhất

trantrongtuan

Ko cần phải sign đâu bạn, bạn cài thế nào ? :-??

mình cài bằng cả 2 cách : cài qua PC suit không được. mình copy file cài vào thẻ cài cũng thế. nó báo là
Cannot install : An upgrade failed because the package being íntalled is not o valid upgrade

dl988

mình cài bằng cả 2 cách : cài qua PC suit không được. mình copy file cài vào thẻ cài cũng thế. nó báo là
Cannot install : An upgrade failed because the package being íntalled is not o valid upgrade

bạn phải gở phần mềm ra , rồi cài lại chứ , vì bộ bạn đang dùng không cho nâng cấp

Status
Không mở trả lời sau này.