• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Knight of the dark edge,game đối kháng 3d đỉnh cao cho e71

b0m_lx

Game này khá giống với Soul Calibur và phải công nhận là đồ họa rất đỉnh so với các game đối kháng khác trên mobile mà mình từng chơi qua.Hôm nay xin chia sẻ với mọi người.

http://www.mediafire.com/?nmozxjozkbd356m

Hướng dẫn:
Các bạn vào game và đăng ký với code:12345
Để chơi được game với bàn phím của E71 mà không cần magic key thì các bạn vào option chỉnh lại ở mục control.Lưu ý là để chỉnh lại phím thì đầu tiên ta phải nhấn 2 lần phím shift rồi mới chọn phím và chỉnh lại được,cái này mình tự mò ra:D.Game này có cái hơi bất tiện là mỗi lần vào game chơi lại thì phải chỉnh phím lại mặc dù khi vào chỉnh thì nó vẫn hiển thị các phím như mình đã chỉnh lần trước nhưng vẫn phải default và chỉnh lại thì mới chơi được.Vậy là xong,chúc các bạn chơi game vui vẻ.
Nếu thấy hay thì thanks dùm mình 1 cái lấy tinh thần nhé:)

nickyblack

bác ơi thế n82 thì làm thế nào E kiếm đc game này nhưng mà k ấn số key 12345 đc... toan ra chữ thôi

hunglove1

cố gắng góp thêm game cho anh em game đối kháng giống game này nhé thank ưu tiên màn hình 320x240 thank