• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kugou v2.04 Beta Việt hóa bởi dangduc_SymPViet

dangduc

Phần mềm nghe nhạc khá nổi tiếng, chất lượng âm thanh nghe hay, giao diện tuyệt vời, lần này bản 2.04 có thay đổi khá nhiều cách bố trí sắp xếp trong phần Giới thiệu và giao diện ! Nếu các bạn nào dung 2.03 rồi sẽ thấy nó khá khác với các phiên bản trước đây ! Phiên bản này mình vừa việt hóa xong ^^

Link download :

Pass unrar :

cuongkh17

xin lỗi bạn! hihi .... mà bạn ơi! lúc mình cài vào con N81 của mình thì trong danh sách bài hát chỉ toàn hiện ":E", có cách nào khắc phục không bạn? à mà nó còn kêu lỗi "chức năng không được hỗ trợ" khi mình bấm nút thoát. pm này mình đã sign rùi đóa.

cuongkh17

mình cập nhật rồi mà! chọn đường dẫn cho nó, vậy mà vẫn bị hiện ":E" .. mà ức nhất là lỗi không exit được. hay là phải cài thêm font tiếng Tàu vào nhỉ?

MinhThang

Manager
mình cập nhật rồi mà! chọn đường dẫn cho nó, vậy mà vẫn bị hiện ":E" .. mà ức nhất là lỗi không exit được. hay là phải cài thêm font tiếng Tàu vào nhỉ?

Bản 2.05 cũng bị y như bạn nói, bài hát toàn là E. Không thoát được nữa mới chết chứ.:-?

dangduc

Em dùng bình thường, có bài hát nào chữ E đâu ?? Thoát ra cũng bình thường :