• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KUNLUN and FAIRY 2 s60v5

master09

Một game hành động nhập vai đi cảnh rất hay. Nice phiên bản tiếng Trung để. pro nào việt hóa
game này đi. mình còn đang test thấy rất hấp dẫn.

Link:

joeD

cái này chơi bằng bàn phím ảo phải không bạn ko thể chơi màn hìh ngang àg

MinhThang

Manager
@: chủ Topic post Games thì nên giới thiệu và hướng dẫn sơ qua cho hợp lệ bạn nhé, còn yêu cầu Vh thì đã có nơi rồi đấy.

master09

game này nhập vai đánh cảnh giống như ninja mỗi tội tiếng trung khó hiểu. chơi full screen and touch!

vuson

em mới tham gia diễn đàn! nói thật em ghét cay ghét đắng thằng Tàu,nên ghét lây sang cả game, thấy các bảo bảo hay nhưng em ko muốn tải

Collider

em mới tham gia diễn đàn! nói thật em ghét cay ghét đắng thằng Tàu,nên ghét lây sang cả game, thấy các bảo bảo hay nhưng em ko muốn tải

Chính xác, đả đảo game tàu, chữ toàn thể loại giun dế :))

Nguoi_Tuyet

Nhưng cũng không thể trách được vì trình độ của mấy game tàu quá tốt, VN mà làm được game đẹp vậy đi, lúc đó ta loại bỏ game TÀu