• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KXTing v2.1 S60v2 VIE Translated by SymPViet Group

DreamLand

KXTing v2.1 S60v2 VIE Translated by SymPViet Group

Trích dẫn từ Caominh171 & Chjck3nz ( Chân thành cảm ơn 2 bạn :D)

Kxting nghe nhạc trong máy và hỗ trợ trực tuyến cho máy nghe nhạc hai chế độ, chất lượng cao, âm thanh decoder, hỗ trợ nhiều định dạng âm thanh, chứ không chỉ là văn bản mà còn để đảm bảo chất lượng cao, âm thanh, một số cách và danh sách nhạc sẽ tự động tìm kiếm lời bài hát Album ảnh nhận dạng.

Âm nhạc trực tuyến:
Số lượng hàng triệu bài hát của thư viện âm nhạc, nhiều thể loại âm nhạc. Không chỉ cung cấp cho hầu hết các chính âm nhạc của các danh sách, và phù hợp với thị hiếu của người sử dụng các bài hát của chính mình, nhưng cũng bao gồm phổ biến fiction, Storytelling cổ điển, chẳng hạn như nội dung phong phú âm thanh.

Tin tức:
Kxting còn có những tin tức hàng ngày các freshest cung cấp tin tức và thông tin, phổ biến nhất chuyên mục, vì vậy mà người dùng có thể thưởng thức âm nhạc, trong khi xem thông tin về việc quan tâm đến họ. Đồng thời, chúng tôi sẽ cung cấp nhiều nội dung thú vị, Xin vui lòng tìm nó.

Hình ảnh:
Bản đồ các sản phẩm liên quan đến Internet nhất nói chuyện về hình ảnh, và hiển thị trên Internet di chuyển đến điện thoại di động, do đó, chất lỏng có thêm hình ảnh của quyền truy cập vào một chi tiết nhanh chóng lưu lượng tiết kiệm chi phí cho người sử dụng, thực tế đạt được các "giải trí nghe."

Nhạc Tải về:
Nâng cao chất lượng hỗ trợ cho các phiên bản nén của âm nhạc tải xuống và gốc âm nhạc để tải về trong hai định dạng khác nhau để đáp ứng yêu cầu của người sử dụng trên chất lượng âm nhạc. Đồng thời, cũng hỗ trợ các tập trung vào chất lượng bản đồ để tải hình ảnh ban đầu.

Việt hóa: SymPViet Group
Gửi lời cám ơn chân thành tới anh hihoha đã giúp đỡ em hoàn thành bản KXTing này ( Việt hóa ảnh mbm)

Cập nhật:

● Cải tiến toàn bộ thao tác
● Mở rộng chức năng trong Chế độ Offline
● Loại bỏ tùy chọn đăng ký qua SMS
● Cải thiện bộ giải mã
● Cải thiện tốc độ truy cập mạng.

Download:
Mã:
[URL]http://www.4shared.com/file/JP9_XwVL/KXT210_S60V2_176X208__SymPViet.html[/URL]

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Sulla

Phần mềm này nghe nhạc rất hay.Nghe dj của tàu thì tuyệt.Rất nhanh.Tiếc là ko tìm đc nhạc việt và nghe ol chỉ là định dạng AAC
P/s: Sao trong tab nghe nhạc dòng số 5 lại là lặng nghe thế DL.Anh tưởng đó là bật chức năng tự tải bài khi mình nghe ol một bài nào đó chứ nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

cksovhl

Member
Nghe nhạc trực tuyến như vậy có tốn dung lượng gprs ko bạn? Mỗi bài khoảng 4 phút thì hết khoảng bao nhiu nhỉ?

Mr_Sulla

Dùng GPRS thì mua 1 sim mobifone km mất 50k.Đăng ký gói data D30 thì vừa đủ tiền.Được km 1gb.Nghe mệt nghỉ.Hết 1gb thì mua sim khác =>0K

lekhacnhu

Dùng GPRS thì mua 1 sim mobifone km mất 50k.Đăng ký gói data D30 thì vừa đủ tiền.Được km 1gb.Nghe mệt nghỉ.Hết 1gb thì mua sim khác =>0K

Em dùng sim mobi mỗi tháng được cộng 25k mà tài khoản o đ rồi em dùng gprs cả tháng nay tải mp3 qua đêm với phim 3gp được gần 1 g rồi mà chưa thấy cắt.......

jeffer2

mình down hết 1MB mấy mà mất có 1k mấy :D
phần mềm rất tuyệt

DreamLand

Mỗi bài hát khảng 4-> 5MB cơ bạn nhé ! Anh em nào dùng trọn gói GPRS thì mới không xót tiền !
Ko đâu anh, Kxt nén nhạc xuống định dạng *.aac nên vẫn giữ dc chất lượng khá tốt và dung lượng tiết kiệm rất nhiều đó anh. Trừ khi mình Download bản nhạc mp3 gốc :)