• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm cách nào lấy contact từ trong Atom (bị bể màn hình) ra

misstele

Hiện tại mình có cây Atom bị bể màn hình nhưng tất cả số điện thoại đều lưu trong đó ko có lưu trong sim. Ai có cách j bày cho mình cách lấy ra với.

NhatToai

Super V.I.P
Hiện tại mình có cây Atom bị bể màn hình nhưng tất cả số điện thoại đều lưu trong đó ko có lưu trong sim. Ai có cách j bày cho mình cách lấy ra với.

Màn hình bể,nếu nhẹ(tức vẫn còn hiển thị để thao tác) thì dùng PIMbackup mà chạy.
Tuy nhiên nếu màn hình hỏng hoàn toàn thì dùng Sync với Outlook của PC là hiệu quả nhất.
Trên máy tính chỉ cần có Bộ Microsoft Office(trong đó có Otulook),khi kết nối PPC với PC qua ActiveSync(trên XP) hoặc Mobile Device Center(Vista/Win7) là toàn bộ danh bạ của bạn đã vào trong Microsoft Office Outlook/Contact đầy đủ.

ĐK: PPC vẫn khởi động vào win được.

hangxin

bác ơi.Bán main atom đi.giờ thay màn hình chắc giá trị bằng cả con máy mất.hj.Bán để em mua nào.

imleeu

Bạn google phần mềm My mobile, rồi kết nối PPC vào máy tính, nó sẽ hiện lên khung màn hình Atom, thao tác bằng chuột, từ đó có thể back up danh bạ hoặc chép từ máy vào sim.

doanduyngoc

1 cách nữa, nếu bác dùng rom 6.1 trở lên thì vào trang chủ của Microsoft download microsoft my phone về rồi làm theo hướng dẫn. Tất cả danh bạ, tin nhắn sẽ được up lên trang của Microsoft