• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm sao copy 1 đoạn văn bản trong tin nhắn hay trong word trên HD2

exec

Nhờ các bạn chỉ giúp. Cám ơn rất nhiều, không hiểu sao mình đã thử nhiều cấch nhưng vẫn không được.

ltminh

ấn giữ vào màn hình (đoạn có văn bản ) sẽ hiện lên 1 bảng cho bạn chọn . Make selection hoặc selec all sauđó bạn chọn đoạn văn bản cần copy . ấn giữ vào màn hình để copy
chúc thành công

ancola66

Super V.I.P
Nhờ các bạn chỉ giúp. Cám ơn rất nhiều, không hiểu sao mình đã thử nhiều cấch nhưng vẫn không được.
Có một ứng dụng trong các bản ROM với OS 2.10 của TMOUS làm được việc đó : TEXT SELECTION. Có thể copy, paste mọi chỗ mọi nơi. Để mình làm thử file Cab cho bạn :D

exec

Có một ứng dụng trong các bản ROM với OS 2.10 của TMOUS làm được việc đó : TEXT SELECTION. Có thể copy, paste mọi chỗ mọi nơi. Để mình làm thử file Cab cho bạn :D

Rất mong sớm nhận được quà của bạn. Cám ơn bạn rất nhiều.

ancola66

Super V.I.P
Rất mong sớm nhận được quà của bạn. Cám ơn bạn rất nhiều.
Rất vui được giúp đỡ bạn:D. Bạn tải file đính kèm về giải nén rồi cài đặt nhé. Cách sử dụng thì như bạn ltminh đã hướng dẫn :D