• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm sao để kết nối Esten X610 với máy tính

khanhglofiish

Tình hình là e mới mua lại con Esten X610, có dây cáp nhưng kết nối zô thì nó chỉ hiện chế độ sạc pin, hình như là phải có phần mềm nào đó để kết nối thì phải, nhưng e ko biết tìm, nhờ các bác ai bác ai biết chỉ dùm em, e xin đa tạ

NhatToai

Super V.I.P
Tình hình là e mới mua lại con Esten X610, có dây cáp nhưng kết nối zô thì nó chỉ hiện chế độ sạc pin, hình như là phải có phần mềm nào đó để kết nối thì phải, nhưng e ko biết tìm, nhờ các bác ai bác ai biết chỉ dùm em, e xin đa tạ
Nếu máy tính chạy win XP thì cần phải cài Active Sync 4.5,còn win Vista hoặc win 7 thì cài Windows Mobile Device Center 6.1(mấy cái này cứ seach goolge là có ngay).
Ngoài ra để đồng bộ được dữ liệu đối lưu giữa PC vs PPC,máy tính phải có Outlook(có trong bộ cài Microsoft Office.