• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm sao phục hồi số điện đã xóa nhầm ạ

Status
Không mở trả lời sau này.

dctrkmhp

Các bác làm ơn cứu em với. Em có 1 con Nokia Music express 5610. Hôm nay mải làm việc quá xóa nhầm hết số điện thoại. Bây giờ em không biết làm sao để phục hội được. Các bác có cách nào giúp em với, không thì em toi mất. Thank các bác nhiều ạ. Hu hu.

khuongdoan85

hi! Mình cũng từng rơi vào hoàn cảnh ấy rùi, theo mình biết thì nokia không có chức năng này bạn à. Chỉ có cách gọi điện thoại cho người thân thui, để xin lai số của người mà mình đã chót xoá, hihi :)

persie

May quá. 1 Tuần mình lại copy danh bạ 1 lần. Có mất máy cũng ko sao. Lần sau bạn nên sao danh bạ trên SIM và trên cả máy tính nữa cho ăn chắc :p.

chemi1209

bạn nên cài PM bạck up danh bạ để kog gặp phải trường hợp này nữa nha ,à để tiện 4mat nữa chứ!

n01061990

theo mình thì nên lưu lại thêm 1 danh ba trên SIM nữa là tốt nhất.hoặc nếu rảnh thì up lên mạng của nhà cug cấp dịch vụ DT như mobifone .... (FREE) đến khi cần thì cứ việc down xuống lại.
thân. thanks nếu thấy hữu ích nhé pro ^^

poison071089

Em thì dùng nhiều sim khuyến mãi nên mất số dt là có cả tá sim backup.Cái này phải cẩn thận.:)

daicaphuong

Các bác làm ơn cứu em với. Em có 1 con Nokia Music express 5610. Hôm nay mải làm việc quá xóa nhầm hết số điện thoại. Bây giờ em không biết làm sao để phục hội được. Các bác có cách nào giúp em với, không thì em toi mất. Thank các bác nhiều ạ. Hu hu.

pó tay pác luôn xóa nhầm sao phục hồi trừ khi có bản backup lại thôi còn không là pó tay, pó chân

kiemtra

sao các bác nói thế.lấy 1 cái đt cùi bắp
,lắp sim vào là nó hiện ra hầu như hết danh bạ cũ lẫn mới mà
.cái của BÁC HỒ càng oki.
mình làm cách này để lấy sdt khi 4 ngón
(nhưng ngặt nỗi lũ bạn xài nhiều sim rác quá mà đặt có 1 tên=>muốn khùng luôn)

leminhhai111

kham khảo cái này xem có giúp ích dc gì không ? hình như với ĐK là số đó lưu trên sim .Chúc may mắn http://www.pdaviet.net/showthread.p...-Recovery-Software-khôi-phục-dữ-liệu-Sim-Card

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.