• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm Themes và Skin cho MS Smartphone theo yêu cầu

Anhtoitb

Mình lập Theard này với mục đích giúp các bạn làm những Themes theo ý muốn để trang điểm cho SP yêu dấu của mình.

Các bạn chỉ cần post hình và nói rõ loại máy mình đang dùng, Win nào hoặc độ phân giải màn hình cùng với màu trang trí là màu gì?

Tất cả các yêu cầu sẽ được đáp ứng trong thời gian sớm nhất!

Hi vọng sớm nhận được đơn đặt hàng của các bạn!

Chúc vui vẻ!

War: Nếu các bạn không up được hình lên diễn đàn thì Zip lại và Up theo file đính kèm hoặc gửi cho mình qua email: anhtoitb@gmail.com (nhớ là kèm theo yêu cầu nha)

toan1101

anh có thể cho em cái soft để làm theme ko anh ?

em cần soft làm theme ss I600 , độ phân giải 320x240

anh có thể cho em cái soft để làm theme ko anh ?

em cần soft làm theme ss I600 , độ phân giải 320x240
Bạn qua chủ đề " Ai cũng có thể thiết kế cho mình bộ theme" do mình post đó. Soft đó là mới nhất, đầy đủ tính năng nhất và dễ sử dụng nhất đó bạn. Cố gắng đóng góp cho forum ngày càng phong phú nhe bạn.

Chỉnh sửa cuối:

miss_you505

chào bạn bạn có skin cho HTC S620 ko minh đang muống thay cái sskin cua máy ma tìm mãi không có