• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lần Đầu Tiên Tôi Làm Chuyện Ấy.....

Status
Không mở trả lời sau này.

nouvu2372

Tôi năm nay 18 tuổi… Nhiều lần nói chuyện, mấy đứa bạn nói với tôi: “Từng này tuổi đầu mà mày chưa thử… Đúng là đồ nhà quê”… Tôi suy nghĩ rất nhiều và cuối cùng quyết định gọi cho anh, không ngại ngần tôi đề cập ngay chuyện đó… Và anh đã đồng ý…

Cả đêm hôm trước tôi đã trằn trọc suy nghĩ về quyết định trao thân thể của mình cho anh ấy!! Dù tôi biết có thể gia đình sẽ phản đối, dù có nhiều điều tiếng về chuyện này!! Nhưng sau nhiều đêm vắt chân lên trán suy nghĩ, cuối cùng tôi nghĩ quyết định của mình là đúng! Tôi tin anh sẽ có trách nhiệm với những gì anh sẽ làm với tôi!! Và tôi đã đến nhà anh! Đó là một căn nhà nhỏ trong một ngõ nhỏ, trong phòng chỉ có một chiếc giường mỏng manh! Tôi e ngại hỏi anh: “Mình làm trên chiếc giường bé nhỏ này được ư anh?? Khi đau, em sẽ giãy làm sập giường của anh đấy!!”. Anh nhẹ nhàng vỗ về và khích lệ tôi: “Em yên tâm, anh đã làm chuyện ấy trên trường giường này nhiều rồi! Khó mà gãy lắm!”

Nghe anh nói vậy, tôi cũng yên tâm và nằm lên giường! Ban đầu tôi chỉ định vén lên để anh làm, nhưng anh lại bảo: “Em cởi hẳn ra đi, như vậy anh em mình sẽ làm thoải mái hơn!!” Ôi, cái lần đầu tiên sao nó kỳ lạ, xao xuyến trong tôi đến thế!! Sau khi đã ổn định tư thế, anh hỏi tôi: “Vẫn làm 2 kiểu hôm trước anh em mình đã chọn, em nhé!!” Tôi chỉ còn biết gật đầu e thẹn với anh!!
Nhẹ nhàng, anh đặt cái vật đó của anh kề sát với vùng da thịt - mà theo tôi là rất nhạy cảm của tôi!! Từ từ, anh rê nó xung quanh, hình như quên gì đó, anh với tay lấy một lọ dung dịch, nhẹ nhàng xoa lên vùng da nhạy cảm của tôi! Anh vỗ về tôi: “Bôi vào cho em đỡ đau và đỡ bị nhiễm trùng!!” Ôi, một cảm giác mát lạnh, êm dịu lan tỏa khắp cơ thể tôi khi anh nhẹ nhàng xoa đôi bàn tay thô ráp của anh!!

Ngay sau khi thấy tôi đã có vể đê mê, ko cần nói nhiều, anh cắm phập cái vật đó của anh vào cơ thể tôi!! Cha mẹ ơi, dù anh đã vỗ về tôi, nhưng dường như nó ko êm dịu như tôi tưởng!! Rồi anh rút ra, thêm 1 lần, rồi lại rút ra, rồi lại đưa vào… Tôi lịm đi, không biết anh còn đưa cái vật đó vào cơ thể tôi bao nhiêu lần nữa!! Khi tôi tỉnh dậy, anh chỉ cười nhẹ với tôi và nói “Xong rồi đấy em!!” Lần đầu tiên là như vậy sao?? Nó hơi đau!!!

Tôi quay cuồng, chả lẽ nhanh vậy sao!!! Tôi vồ lấy tấm gương, nhìn khuôn mắt toát đầy mồ hôi của mình, thầm nhủ: “Rồi cũng xong!!” Tôi chào anh đi về!! anh còn dặn với theo: “Nó hết chảy máu rồi, yên tâm, nhưng nếu thấy mủ hay nước thì quay lại ngay nhé, anh đền!! ” kèm cái nháy mắt rất tình tứ!

Đó là lần đầu tiên tôi đi xăm đấy :))

Mod Đọc Cho Kỹ Càng Nhé >:)

JuRay-Duan

Đọc tiêu đề là thấy nghi lắm rồi :)) Cái này em đọc rồi, ai mới đọc lần đầu tiên thì cứ tưởng... =))

JongZiZi

Đây là lần đầu tiên của bạn. Bạn nằm xuống, các cơ bắp căng cứng. Bạn đẩy anh ấy ra và cố tìm một câu xin lỗi, nhưng anh ta không chịu bị đẩy ra dễ dàng như vậy. Anh ấy hỏi bạn có sợ không và bạn lắc đầu một cách dũng cảm.
Anh ấy là người có nhiều kinh nghiệm. Ngay cú đầu tiên ngón tay anh ấy đã đưa đến chạm đúng điểm cần thiết. Anh ấy tiến sâu hơn và bạn run rẩy toàn thân. Toàn cơ thể bạn căng thẳng chờ đợi, nhưng anh ấy thật sự dịu dàng như anh ấy đã hứa với bạn.
Anh ấy nhìn thẳng vào mắt bạn và nói bạn hãy tin anh ấy. Anh ấy đã làm như thế nhiều lần trước đây rồi . Nụ cười dễ thương của anh ấy làm bạn bớt căng thẳng và bạn mở ra cho anh ấy có thể vào một cách dễ dàng.
Bạn nài xin anh ấy nhanh chóng hơn nhưng anh ấy vẫn cứ từ từ chuẩn bị để cho bạn ít đau đớn nhất. Và anh ấy tiến vào gần hơn, sâu hơn... và bạn cảm thấy sự đau đớn và hưng phấn dâng tràn và chạy khắp thân thể.
Ôi, máu đã chảy !!!
Anh ấy nhìn bạn lo lắng và hỏi có đau lắm không? Mắt bạn rưng rưng nhưng lắc đầu và nói anh ấy cứ tiếp tục.
Anh ấy lắc lắc, kéo ra ấn vào với sự chuẩn xác của bao nhiêu năm kinh nghiệm. Nhưng lúc này bạn đã tê liệt hoàn toàn để có thể cảm thấy bất cứ cái gì bên trong bạn... Sau một vài giây phút tê liệt bạn thấy điều gì đó cháy bỏng bùng lên và anh ấy lấy cái của nợ đó ra.
Bạn nằm thở hổn hển, nhẹ cả người vì nó đã làm xong. Anh ấy nhìn bạn với một nụ cười ấm áp và nói với bạn rằng bạn thật là ngoan cường, từ trước đến nay chưa hề thấy.
Bạn mỉm cười và cảm ơn nha sĩ. Cuối cùng thì đây cũng là lần đầu tiên bạn đi nhổ răng.

PS to NoVú: Bài bạn đã đc Phòng Họp PV Duyệt. =D> :))

Hoden

Super V.I.P
ui các bạn làm mình xõn xao quá kỉ niêm tràn về như một cơn gió lạnh tuy thoảng qua nhanh nhưng để lại cho ta một cảm giác thật khó quên...như một mối tình đầu vậy

năm nay mình cũng hơi lớn vài tháng nữa là 30 rùi còn gì,bỗng nhiên nhớ lại kỉ niệm cách đây mười mấy năm rồi còn j,
mình lúc đó còn học phổ thông cũng không nhớ rõ là lớp mấy,ở một vùng quê biên giới gần như lạc hậu so với các bạn khác.hoang sơ lúc đó rất ít nhà cửa thưa thớt .mình và co ấy quen nhau trong một hoàng cảnh thật đặt biệt,lúc hẹn nhau di chơi thường là đi đến nơi vắng vẻ bụi lùm thôi chứ không có khách sạn như bây giờ.lần đầu tiên làm chuyện ấy mình và cô ấy cũng vậy cũng là lần đầu.lúc gần bên nhau tuy mới chỉ là một một nụ hôn thôi mà trong người mình có cảm giác thật khó tả.
cho tới lúc khi mình cởi đồ ra và bắt dầu làm chuyên ấy một cảm giác thật ấm áp.nóng bỏng khi càng vào sâu hơn .một cảm giác đầu đời khó tả,cô ấy xiết chạt bờ ai mình ,mình lúc đó không dám cử động nhiều ,.các bạn biết mà lần đầu tiên thì chẳng giữ dược lâu cho dù mình kiềm chế hết mức.mà lúc đó muỗi dử lắm vừa ấy mà tay thì phải dập muổi liên tục.mồ hôi ướt đẩm cuối cùng củng xong,.và..bây giờ cô ấy đã là vợ của mình.nhắc lại một kỉ niệm thật khó quên. đến lúc sáng 2 đứa gặp nhau mình lũi đi mắc cỡ lắm....

bí mật nha .đừng kể ai nghe nha...bí mật và ...bí mật

JongZiZi

Người ta post chuyện dzui thôi. Ông này post chiện thiệt của ông ra.
Bị del bài chắc luôn. :))

NokuaN70

Well-Known Member
ui các bạn làm mình xõn xao quá kỉ niêm tràn về như một cơn gió lạnh tuy thoảng qua nhanh nhưng để lại cho ta một cảm giác thật khó quên...như một mối tình đầu vậy

năm nay mình cũng hơi lớn vài tháng nữa là 30 rùi còn gì,bỗng nhiên nhớ lại kỉ niệm cách đây mười mấy năm rồi còn j,
mình lúc đó còn học phổ thông cũng không nhớ rõ là lớp mấy,ở một vùng quê biên giới gần như lạc hậu so với các bạn khác.hoang sơ lúc đó rất ít nhà cửa thưa thớt .mình và co ấy quen nhau trong một hoàng cảnh thật đặt biệt,lúc hẹn nhau di chơi thường là đi đến nơi vắng vẻ bụi lùm thôi chứ không có khách sạn như bây giờ.lần đầu tiên làm chuyện ấy mình và cô ấy cũng vậy cũng là lần đầu.lúc gần bên nhau tuy mới chỉ là một một nụ hôn thôi mà trong người mình có cảm giác thật khó tả.
cho tới lúc khi mình cởi đồ ra và bắt dầu làm chuyên ấy một cảm giác thật ấm áp.nóng bỏng khi càng vào sâu hơn .một cảm giác đầu đời khó tả,cô ấy xiết chạt bờ ai mình ,mình lúc đó không dám cử động nhiều ,.các bạn biết mà lần đầu tiên thì chẳng giữ dược lâu cho dù mình kiềm chế hết mức.mà lúc đó muỗi dử lắm vừa ấy mà tay thì phải dập muổi liên tục.mồ hôi ướt đẩm cuối cùng củng xong,.và..bây giờ cô ấy đã là vợ của mình.nhắc lại một kỉ niệm thật khó quên. đến lúc sáng 2 đứa gặp nhau mình lũi đi mắc cỡ lắm....

Ấy ấy nhiều vào, bác kể chuyện Kiss nhau mà cứ thập thập thò thò bị del bài ráng chịu nhá, đọc xong suy nghĩ hết 30s mới ngộ ra. Chả hào hứng gì cả. :)):)):)):)):))

nouvu2372

Àh,được Bà Xã cạo gió,giác hơi đây mà :))

Hoden

Super V.I.P
Àh,được Bà Xã cạo gió,giác hơi đây mà :))

VUI THÔI,vào đây mà kễ thiệt mà xin giử bí mật có mà chết ,trong dây toàn bà 8 khong:p=)) suy nghỉ dữ lắm mà tại viết văn hơi bị dở.ai có bài hay.giải trí coi đang xì chét dữ lắm

HotelHoangMinh

Em ơi...Gì anh...Mình xử nha em...Dạ...Em lột trước đi...Thui anh lột trước đi...Thui 2 mình cùng lột nha em...Dạ...Ý, con em chảy nước kìa...Húp dùm em đi anh...Ừ, để anh...Ngon ko anh...Ngon lắm em...Sao con anh lông nhiều thế...Con anh bự mà em...Chắc con em nhỏ nên ít lông hén...Ừ, con ít lông mới ngon em, dễ xử...Thui mình xử đi anh...Ừ, anh nhịn hết nổi rồi, khó chịu wé...Mà khoan...J nữa em...Để em đi lấy rau râm...Ăn trứng vịt lộn ko có rau râm ko ngon đâu anh................----> Cầu chúa tha tội những đứa đầu óc sâu bọ !

Hoden

Super V.I.P
Em ơi...Gì anh...Mình xử nha em...Dạ...Em lột trước đi...Thui anh lột trước đi...Thui 2 mình cùng lột nha em...Dạ...Ý, con em chảy nước kìa...Húp dùm em đi anh...Ừ, để anh...Ngon ko anh...Ngon lắm em...Sao con anh lông nhiều thế...Con anh bự mà em...Chắc con em nhỏ nên ít lông hén...Ừ, con ít lông mới ngon em, dễ xử...Thui mình xử đi anh...Ừ, anh nhịn hết nổi rồi, khó chịu wé...Mà khoan...J nữa em...Để em đi lấy rau râm...Ăn trứng vịt lộn ko có rau râm ko ngon đâu anh................----> Cầu chúa tha tội những đứa đầu óc sâu bọ !

OH MY GOD :p:pcha này xạo hơn tui nữa.dỡ wa là bị del đó:D:D

poison071089

Kinh người ! Không còn gì để nói !
Mà chuyện của bác vừa hôi vừa đen đọc vãi chưởng ! Không bít đánh dác hơi hay ăn thịt người !
Posted via Mobile Device

Ôi ! Lần đầu tiên làm chuyện ấy, mình sợ. Ngay cả khi đã nằm xuống ngaycạnh anh ấy mà mình vẫn còn run. Mình toát cả mồ hôi. Mặc dù anh ấy làmrất nhẹ nhàng, từ từ, nhưng mình vẫn có cảm giác đau nhoi nhói của lầnđầu tiên. Rồi đột nhiên anh ấy thúc thật mạnh vào da thịt mình. Đauquá...! Rồi thì cũng xong, anh từ từ rút cái đó ra, cảm giác mới nhẹnhàng và ngất ngây làm sao. Mình cảm thấy mãn nguyện. Mặc dù có mộtchút máu bị rớm ra mép của nó. Mình thấy tự hào vì lần đầu đi hiến máunhân đạo. ==>> Amen ! chúa hãy vị tha cho những đầu óc đen to^I' =]]

NokuaN70

Well-Known Member
Cẩn thận, anh em cần cẩn thận :D, đang bị soi. Những chuyện cười như thế này dễ bị hiểu nhầm lắm nhá, công nhận mấy bác giỏi môn tả thực thật đấy, tuy có hơi quá, nhổ răng thì đưa kềm vào giật một phát, chứ đưa ra đưa vào thì thể nào tên nha sĩ cũng ăn đòn :D.
Posted via Mobile Device

JongZiZi

Cẩn thận, anh em cần cẩn thận :D, đang bị soi. Những chuyện cười như thế này dễ bị hiểu nhầm lắm nhá, công nhận mấy bác giỏi môn tả thực thật đấy, tuy có hơi quá, nhổ răng thì đưa kềm vào giật một phát, chứ đưa ra đưa vào thì thể nào tên nha sĩ cũng ăn đòn :D.
Posted via Mobile Device

Nha sĩ nữ sao ăn đòn đc. :))

Status
Không mở trả lời sau này.