• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lần offline cuối tháng 9 - RTC.

Status
Không mở trả lời sau này.

Nokialover

Có thể HTC đã loãng quá trong thời gian qua , mà tình hình ọp ẹp ngày càng buồn tẻ nên theo cá nhân tôi chủ đề lần off tháng tới ta chuyển hẳn sang RTC cho nó vui vẻ và hoành tráng =))=))=))=)).
Mục tiêu : công khai tài chính thời gian qua , tụ tập những anh em lâu không gặp ...vvv...
Địa điểm : Quán thịt chó quý dương 2 tại ngõ 275 văn cao hoặc thịt chó nhà sàn Biên lương .
Thời gian : 17h chủ nhật ngày 27/09/09.
Kinh phí : Đề xuất chi từ quỹ CLB.
Nào mời anh em đăng ký tham gia tại đây =D>=D>=D>=D>=D>=D>
@All : Nếu số mem đăng ký dưới 5 người chương trình tự động hủy :((

btbtc

Hay quá hén, em đăng ký luôn. Anh em ới, vào đăng ký đi, off thịt chó ngón lắm. =D>
P/s Anh Long nhớ SMS cho em ko quên mất hihi.:D

duong83

ăn thịt chó xong rồi về hả anh ? Thế em không đi đâu !=))=))=))=))=))

HHN

Well-Known Member
Các mem HP đâu hết rồi, tinh thần đi ăn nhậu cũng kém thía nhỉ ??????

btbtc

Cuối tháng có lịch công tác rồi, chắc ko tham gia vơi anh em dc, buồn quá :(:(:(. Chúc a e vui vẻ :)

Nokialover

Hơn 2 tuần kêu gọi các mem đi đánh chén miễn phí mà chỉ còn một đồng chí đăng ký :( . Chắc anh em dành quỹ lại liên hoan cuối năm :-/ .

Nokialover

Do lượng thành viên đăng ký quá ít < 5 mem nên chương trình tự hủy :( . Nhờ Mod lock topic tại đây nhé .

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.