• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Laptop có cấu hình khủng

BACGIANG

Mấy cái đó cấu hình mạnh thật nhưng nhắm vào các game thu thì thật lãng phí khi sử dụng.

captainbo

Đâu phải lãng phí, có cầu thì mới có cung chứ bạn. Với lại một món hàng như vậy còn thể hiện được đẳng cấp của người sử dụng chứ

giaphucan

Gớm các bác cứ khoái khoe hàng, em xài con Pentium III 1Ghz, Ram 256, hdd 40Gb cả gần 4 năm nay có thấy vấn đề gì đâu? vẫn quản lý tốt và chưa phải đem ra tiệm cài lại lần nào (vì tự cài) hehehe. xài Laptop ma muốn phân biệt được đẳng cấp thì phải coi người đó xài đồ cổ hữu dụng ra sao đã!!!!

nokia_tcx

Em mới mua đc con Acer 3103 .Nói chung là card màn hình rất ổn .64mb :)) .Kô cài nổi win vista :)) .

Funeralist

Mình cũng suy nghĩ như vậy, dùng desktop thì chơi màn 19 chứ laptop thì mình chỉ kết 13 hoặc 12 thôi. Mấy cái DELL XPS mình thấy cấu hình tốt mà lại nhỏ nhẹ đồng thời giá cũng dễ chịu.

Các bác dùng được Laptop kiểu thế vì các bác đi đâu thì xách laptop, còn về nhà có desktop dùng chơi. Nghĩa là laptop của các bác hoàn toàn ko mang tính chất giải trí cũng như chơi game nhiều. Chứ như kiểu hội du học sinh ở nước ngoài thì chỉ có mỗi cái laptop :D, lôi đâu ra hai ba máy như các bác ở VN được.

Như thế thì Alienware cũng là lựa chọn xứng đáng cho những ai chỉ có điều kiện sử dụng laptop thôi ạ >:). Mấy hôm trước có chú bán con Alienware khủng dã man mà chỉ có hơn 2000$, trong khi check giá máy có cấu hình tương tự trên official website của Alienware thì tận 3100$ =)). Đang định hú vội thì bán xừ mất rồi :|, ko thì cũng kì cọc bán đồ bán đạc đi mà mua T____T".

haifangshi

cấu hình vãi quá, nhưng đúng 19" cho laptop thì không ổn cho dù nhẹ thì xách nó củng như cái vali vì hơi quá khổ

Con này dành cho bác nào thích cấu hình khủng, dùng thay cho PC, đỡ dây giợ tùm lum.

PhamDung

Hôm qua mới qua Chi nhánh Sony ở Cần Thơ, xem mấy cái máy, đẹp phải biết mà mắc cũng kinh khủng. có cái lên đến 39.900.000 vnđ :p Mua sao nổi chài :D

alexander

Cái này dành cho máy tay khoái chơi game (máy dành cho game chuyên dụng mà),mà chơi game thì đâu có vác cái cục cưng này đi đâu nhiều đâu.Kiếm chổ nào "trăng thanh gió mát" và có wifi là chơi liền.he he .....