• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LAPTOP THƯƠNG HIỆU .:: TOSHIBA ::.

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Topic này là nơi để Review - Testlab - Thảo luận về phần cứng của dòng máy TOSHIBA cập nhật! Không thảo luận về phần mềm hoặc cách sử dụng ở đây, các bài viết không liên quan đến yếu cầu của chủ đề đều bị Del mà không cần thông báo! Mong các thành viên ủng hộ!=D>=D>=D>

Tham khảo thêm QUY ĐỊNH của BOX tại đây:

Last edited by a moderator:

poseidon0380

Toshiba: một trong những thương hiệu mạnh, máy khá xịn, đặt biệt là dòng Qosmio là dòng cao cấp chuyên cho đồ họa và game :D, sau đó là dòng Tecra và máy notebook nhỏ (tương tự như dòng X của IBM) là Portege, thấp hơn nữa là Satelite. Nói chung Toshiba gần như hoàn hảo! Đặt biệt có những ứng dụng cho mouse trên notebook khá hay!

carrick1984

Bác nào có sơ đồ hướng dẫn tháo lắp của Toshiba Satelite A200,cho em xin với!Các dòng khác thì dễ tháo riêng con này quá khó chơi.Em đã tìm rùi mà chỉ thấy hướng dẫn tháo lắp của các đời máy khác thôi.

nam470

Đã xài qua nhiều máy tính laptop. Trước có 1 cây Toshiba S100, hic. Mỏng, nhẹ, và rất rất nóng. Nóng đến nỗi cháy máy luôn.
Giờ đang xài cây Toshiba M900 loại ko có bảo mật vân tay và chip Inter Core Duo (ko phải core 2 nhé).
Cảm nhận: thỉnh thoảng thấy khá nóng. Tuy nhiên máy chạy khá ngọt.
Quên, cả 2 cây mình xài đều dòng Porteger