• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG Jukebox v2.44 Việt hóa bởi dangduc_SymPViet 2 icon

dangduc

LCG Jukebox v2.44 2 icon Việt hóa bởi SymPViet Group

Đây là phần mềm nghe nhạc nổi tiếng từ Lonelycat Game, phiên bản mới, phần mềm thân thiện, hỗ trợ nhiều ngôn ngữ ( Mặc định cài là tiếng việt ) Ngôn ngữ khác các bạn có thể vào menu Configuration ---> Language ----> để chọn. Trong quá trình sử dụng nếu có bị out ra thì chạy icon thứ 2 để fix sau đó chạy lại icon chính sẽ ok ! Chúc các bạn sử dụng vui vẻ

Bản này bổ sung xem được lời chèn trong bài hát , không nhất thiết phải là file .lrc như trước nữa

Link download :

Vothuong2009

LCG Jukebox v2.44 2 icon Việt hóa bởi SymPViet Group...................

Link download :

Bạn nói là phải cài cái...,nếu nó out ra thì cài icon thứ 2 để fix...Nhưng mình giải nén ,chỉ thấy có 1 cái PM chính thôi.Không thấy 2 cái đâu.Vậy khi nó out ra thì phải lam thế nào?Bạn cho đủ cả 2 cái nhé.Thanks you​

Last edited by a moderator:

Caominh171

Bạn nói là phải cài cái...,nếu nó out ra thì cài icon thứ 2 để fix...Nhưng mình giải nén ,chỉ thấy có 1 cái PM chính thôi.Không thấy 2 cái đâu.Vậy khi nó out ra thì phải lam thế nào?Bạn cho đủ cả 2 cái nhé.Thanks you

Bạn thử cài chưa sao bik chỉ 1 icon :-?