• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG PHOTOBOOK V1.50A BETA FOR S60V3

datvietdatviet

Hãng LCG mới tung ra bản photobook v1.50a beta pm qúa quyen thuộc mình ko dài dòng nữa
chức năng như những bản trứơc nhưng CHẠY MƯỢT HƠN và LOAD ẢNH GOOD HƠN NHIỀU 100% :D đã tích sẵng ngôn ngữ việt khỏi phải vh :D vài IMG của em nó đây

link down 4shared : PHOTOBOOK V1.50A BETA HERE
link mobile :PHOTOBOOK DOWN LOAD HERE
Link downTHUỐC
để đc trial forever ae down thuốc về làm như hứơng dẫn trong đó nha và cúi cùng la down về test cho ý kiến nha
ps : IMG trên mượn của mod 4mat THANKS mod nhiều . mod có chém thì chém pm nhé đừng chém mình :p
update cho ae bản mình đã mod nề

Bản này vẫn là v1.50a beta như trên nhưng mìh đã mod icon của theme ip , fix ngôn ngữ còn ngôn ngữ Eng và Việt.đặc biệt mình đã gói luôn thuốc vông trỏng :D khỏi phải chép thủ công khi cài xong ae chỉ việc theo đường dẫn C :/system/data và tìm những file sau :
* datacount.bi
* dbase_hop.dda
* smartdev.srv
* threads.lop
Sau đó các bạn tiến hành đổi thuộc tính các tệp đó thành "Chỉ đọc" (Read-Only) bằng cách nhấn phím [6] và tích dấu kiểm vào ô "Chỉ đọc" cho từng tệp tin (lời khuyên là bạn nên dùng X Plore v1.45 để làm việc này nhanh nhất).
Bây giờ bạn đã có một bản PhotoBook đầy đủ chức năng và dùng thử mãi mãi.
Link download : PHOTOBOOK V1.50a BETA MOD ICON BY datvietdatviet

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Không biết bản này đã tiêm vắc xin chưa..nhưng cứ tải về xem sao..
vắc xin bất tử để mất dòng "mua và mở khoá" thì ko có. Nhưng mà vắc xin dùng 14 ngày mãi mãi thì có. Đọc trên topic của chủ thớt nha bạm!

anhyeuem999

dù sao sài trình duyệt mặc đinh của máy đơn giản,dễ sử dụng hơn ,photobook chọn ảnh,chọn thư mục lằng nhằn phức tạp quá

datvietdatviet

Bản v1.5a nay post lâu dùi mà. Đả crak 2 icon
lâu là khi nào hả b mình hôm nào cũng vào PV mà ko thấy :-? Mà có đi chăng nữa thì đó là bả 2 icon (như b nói) còn bản của mình 1 icon cũng đã tiêm chủng :D ko đụng hàng đc :))
dù sao sài trình duyệt mặc đinh của máy đơn giản ,dễ sử dụng hơn ,photobook chọn ảnh,chọn thư mục lằng nhằng phức tạp quá
bạn này chắc ít vọc máy.

leetran72

lâu là khi nào hả b mình hôm nào cũng vào PV mà ko thấy :-? Mà có đi chăng nữa thì đó là bả 2 icon (như b nói) còn bản của mình 1 icon cũng đã tiêm chủng :D ko đụng hàng đc :))

bạn này chắc ít vọc máy.
Lâu lắm rùi bạn ơi! Mình dùng cho mòn ra rùi

leminhhai111

bạn này chắc ít vọc máy.

Thứ 1 : đây không phải là pm việt hóa nó đã có tệp lang ngôn ngữ việt sẵn TRONG Lang.dta

pm này đã dc giới thiệu ngày 17-08 tại đây http://www.pdaviet.net/showthread.php?100565-PhotoBook_v.1.50a-unsigned-modified-byfarha-4-Newstyle

Thứ 2 : pm này đã có từ lâu . còn cách sài 14 ngày vỉnh viễn 1 icon thi là do phuonxinh nghiên cứu ne

Chỉnh sửa cuối:

kauchunho

Uh. Có lâu dùi. Và đễ mải là 14 ngày thì làm cáck cùa phuonxinh . Áp dụg đc cho mọi phiên bản htại.

TruBic

Well-Known Member
Đúng là có lâu rồi, thôi stop đi các bạn. Mất công mod del bài lại oán trách. Có lẽ là bản beta nên cập nhật vẫn là bản 1.41 mới nhất. Chúc tất cả luôn vui vẻ khi đến với PV!