• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCGJukebox S60 3rd+5thv2.44_VH

SỬ DỤNG CÓ ĐƯỢC KHÔNG?

• Total voters
    2
  • Poll closed .

zthienvuz

LCGJukebox S60 3rd+5thv2.44_VH_Hai

ứng dụng nghe nhạc, bản cập nhật, việt hoá

việt hoá: Hải
Mod icon: Hải
LINK DOW:[URL]http://www.mediafire.com/?iw0kwmmmmyg[/URL]
:(
[URL="[IMG]http://i108.photobucket.com/albums/n36/ANHXTANH_NEWTON/2-2.jpg[/IMG]"] [/URL]

NGUỒN SƯU TẦM THẤY HAY PÓT CHO MỌI NGƯỜI XEM SAO:D
XIN CẢM ƠN

Last edited by a moderator:

zidane89

Ừ nhỉ, tiêu đề là v2.44 mà ở phần About là v2.43 là sao nhỉ? Em up lên bản v2.44 English đây:

nguyentanbinh

Well-Known Member
PHIÊN BẢN VIỆT HÓA 2.44 ĐÂY

_ Chúc Các member vui vẽ phiên bản này có 2 icon nếu bị lỗi kích hoạt lại là ok Chúc Các member vui vẽ trong cuộc sống symbian thế giới công nghệ

===========D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>===========

thien13311

Active Member
_ Chúc Các member vui vẽ phiên bản này có 2 icon nếu bị lỗi kích hoạt lại là ok Chúc Các member vui vẽ trong cuộc sống symbian thế giới công nghệ
Anh Bình ơi bản này nhóm anh cơ-rờ à, thank anh nhiều=D> . Dùng k3yGen hay bật lắm, mong bản của anh hoạt động tốt! :))
Posted via Mobile Device

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

- Thank You member. Cứ sử dụng nếu lỗi gì cứ để lại lời nhắn sẽ update fix lỗi phiên bản tiếp theo để càng ngày hoàn thiện phần mềm.
- Phát triển thế giới công nghệ GPS cũng như các phần mềm khác của symbian
- Một lần nữa chúc sức khỏe các member trong Forum và các mod-Smod v.v................. Luôn luôn phát triển phần mềm Việt Nam

Mail : hunghansau@yahoo.com.vn
Y!M : hunghansau
Wed: www.csc.com

================D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>================

thien13311

Active Member
ý. bạn bẻ khóa thật à. việt nam nhiều nhân tài đang phát triển quá:D
Híc, anh Thanh ơi anh ấy đã rùi chứ không phải "đang".
Tiếc rằng máy mình đang lỗi nên không thể h.a.c.k phone được = chưa sử dụng phần mềm đã được c-ra.c được :((
Posted via Mobile Device

thanhlongnd

ý. bạn bẻ khóa thật à. việt nam nhiều nhân tài đang phát triển quá:D

Híc, nguyentanbinh là thành viên OsViệt đó HT, 1 pro có trình độ căn bản về lập trình chứ không phải tay ngang như hầu hết anh em đam mê công nghệ :)

duydat006

Banned
bình chọn cái gì vậy??tự nhiên sử dụng có dc ko,Chât lượng âm thanh sao,ĐÃ VIỆT HÓA HẾT CHƯA,DÙNG CÓ PM ĐƯỢC KHÔNG????khùng

bykute8318

em nói thật là cái này nghe ko hay bằng cái máy nghe có sẵn ở trong máy đâu...:)

Vothuong2009

LCGJukebox S60 3rd+5thv2.44_VH_Hai

ứng dụng nghe nhạc, bản cập nhật, việt hoá...................

NGUỒN SƯU TẦM THẤY HAY PÓT CHO MỌI NGƯỜI XEM SAO:D
XIN CẢM ƠN
Bạn cho cái LCG Jukbox 2,44.Nhưng giair nén lại ra PM LCG...2.43.Vậy 2 PM này có khác gì không ??Bạn cho luôn PM...2.44 nhé.Thanks you

Bạn Bình ơi!Bạn bảo nó có 2 icon,sao mình chỉ thấy có 1 thôi.Nếu nó lai thoát ra thì làm thế nào?Bạn nói lại cho rõ nhé.Thanks you

Last edited by a moderator:

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

Bạn cho cái LCG Jukbox 2,44.Nhưng giair nén lại ra PM LCG...2.43.Vậy 2 PM này có khác gì không ??Bạn cho luôn PM...2.44 nhé.Thanks you

Bạn Bình ơi!Bạn bảo nó có 2 icon,sao mình chỉ thấy có 1 thôi.Nếu nó lai thoát ra thì làm thế nào?Bạn nói lại cho rõ nhé.Thanks you

- Của bạn đây còn của Topic là phiên bản 2.43 còn của mình 2.44 đây nè. Chúc bạn vui vẽ=D>=D>=D>

duydat006

Banned
sài ttpod đi phần mềm nghe nhạc đỉnh nhất mà lại miễn phí từ ngày có ttpod tui xóa LCGJukebox rồi

Caominh171

sài ttpod đi phần mềm nghe nhạc đỉnh nhất mà lại miễn phí từ ngày có ttpod tui xóa LCGJukebox rồi

Cái này tùy sở thích người dùng bạn àh

Có người lại nói: chức năng hiển thị ảnh album của TTPod hok mượt bằng LCGJukebox đó bạn:-?.

Mình thấy cũng có lý lắm, từ khi ra các bản cập nhật, TTPod đã hạn chế chức năng này, chỉ bài nào tải trực tiếp khi xài nó thì mới hiện thôi. Như zậy cũng bất tiện lắm chứ @@