• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Leaked] Supreme Preferences 3.0

AntiPlus

Supreme Preferences 3.0 build 1b8

Supreme Preferences 3.0

NEW:
  • For iPhone, iPhone 3G, iPhone 3GS, iPod touch, iPod touch 2G
  • Over 100 new features
  • Amazing graphics
REQUIREMENTS:
  • OS 3.0
  • Mobile Substrate
  • WinterBoard
  • WebViewController
  • NO MMPFlip installed (this RUINS Supreme Preferences 3.0)
INSTALLATION:
  1. Copy file com.iMario.SupremePreferences.plist vào /var/mobile/Library/Preferences/
  2. Copy file SupremePreferences3.0.dylib vào /Library/MobileSubstrate/DynamicLibraries/
  3. Copy tất cả những files .png trong thư mục Images vào /private/var/stash/Applications.xxx/Preferences.app/
  4. Copy tất cả những files .strings trong thư mục Language.lproj vào /private/var/stash/Applications.xxx/Preferences.app/English.lproj/ hoặc vào thư mục ngôn ngữ tương ứng mà bạn đang dùng (ví dụ: /private/var/stash/Applications.xxx/Preferences.app/Vietnamese.lproj/)
  5. Copy thư mục Supreme Preferences 3.0.theme vào /private/var/stash/Themes.xxx/
  6. Sau đó vào Winterboard trên iPhone & chọn theme Supreme Preferences 3.0.theme
  7. Respring lại iPhone là xong

Chỉnh sửa cuối:

ngaiquytoc

Có ai giúp up hộ lên web khác đc ko. tớ ở China nên ko down đc ở trang Mediafile .Cái này cũng chưa có trên Iphone Pc Suite của China nên muốn down dùng xem thế nào!!

tizzi

bác antiplus cho hỏi làm các nào có được cái chữ vinaphone và logo của nó vậy, tks bác

ketrungthanh

mình vào dock places chon 8 icon on taksbar rùi cho 8 thằng icon xuống ...huhuhu...no biến hết mấy icon di dau mất tiu ...bi giờ dưới dock ko thấy thằng nào hết .....giúp mình khắc phục với

E

evnd1

Guest
to AntiPlus và mọi người mở topic mới
tiêu đề nên để tiếng Anh như phần ứng dụng gốc và thêm giải nghĩa ngắn gọn tiếng Việt để tiện tra cứu và sử dụng.
Cố gắng trong bài viết được dịch sang tiếng Việt, tránh copy và paste giản đơn, có hướng dẫn sử dụng phần mềm.

yue

bác antiplus cho hỏi làm các nào có được cái chữ vinaphone và logo của nó vậy, tks bác

Bạn vào Cydia/Icy cài sources: iphone.handheld.com.vn >> Vào: @HHVN-Tools >> VN Carriers Support >> Installed >> Reboot lại iPhone :)

Are U Okay ;)

thuanplt

Em mới dùng Iphone còn gà quá mà các bác chơi toàn tiếng tây. Chẳng hiểu mô tê gì hết. Bác nào nói sơ qua chức năng công dụng của em nó bằng tiếng Việt dùm em kái em cám ơn các bác.