• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lenovo A7-30 có bản 3G không mọi người

loveandroid

Dự tính mua con này tặng đứa cháu mình mà thấy không có 3G cũng bất tiện quá vì dưới quê hay bị cúp điện cũng như mạng mẽo không được ổn định cho lắm ,thấy tablet giá rẻ Lenovo dùng khá ổn thiết kế đẹp và thời lượng pin tốt nên tính mua em này làm quà . :haha:

akb48

Member
mình thấy con này mới bán ra bản 3G đó ,cấu hình vẫn giữ nguyên nhưng thêm kết nối 3G vào

ground

máy tính bản Lenovo mình dùng thấy rất là ổn ,ổn nhất là ở khoản pin và gao diện tinh giản nhưng thiết kế mình chưa ấn tượng lắm cần phải cải thiện mặt này

mgs5

đang dùng nè bạn nhưng là Lenovo TAB A7-30 bản Wifi :D .Dùng ổn hết giá này thì không thể đòi hỏi gì cao hơn được nhé nó phục vụ tốt các nhu cầu cơ bản nhưng pin cũng bt à không trâu đâu

nagisa

Member
thời lượng khoảng 6h là được rồi 1 thông số chuẩn cho các tablet 7" hiện nay đó nếu dưới mức này là yêu trên là trâu .Làm mình nhớ đến mấy em tablet Yoga của lenovo pin lên đến 18h

unibody

Member
mới lên facebook của Lenovo thấy có event go places with yoga kìa mọi người đi du lịch và đấu team với các nước khác ,có ai thích thể loại này không đăng ký tham gia với mình

vanille

tablet mà ko có 3G thì dùng chán nhỉ chỉ quanh quẩn không nhà hay la cà cafe ,có 3G thì mang đi chơi đâu đó cũng được khá tiện

akb48

Member
tablet mà ko có 3G thì dùng chán nhỉ chỉ quanh quẩn không nhà hay la cà cafe ,có 3G thì mang đi chơi đâu đó cũng được khá tiện
bởi vậy bây giờ khi mua thì người ta yêu cầu phải có 3G hết mà phải nghe gọi được nữa đó ,điều này ipad không thể làm được .Lenovo thì mình thấy làm khá tốt tính năng này hầu như con nào cũng có

ground

mới lên facebook của Lenovo thấy có event go places with yoga kìa mọi người đi du lịch và đấu team với các nước khác ,có ai thích thể loại này không đăng ký tham gia với mình

mình đăng ký tham gia rồi,link cuộc thi cho các bạn nào chưa biết nè https://www.facebook.com/lenovoviet/app_359900554174717 .Mang tính trí tuệ khá nhiều ,từ khi dùng đồ lenovo thì cũng thích thương hiệu này từ đó luôn

loveandroid

em đang tìm kiếm chỗ bán A7-30 bản 3G nè như vậy là có hãng chính hãng rồi vui quá đi

unibody

Member
em đang tìm kiếm chỗ bán A7-30 bản 3G nè như vậy là có hãng chính hãng rồi vui quá đi
thấy vài chỗ bán ra rồi đó giá chưa tới 3 triệu đồng đúng không bác ,mua về nhớ review 3G có nhanh và ổn định không nhé

nagisa

Member
cái đó thì còn phụ thuộc vào nhà mạng bác ạ còn cấu hình có 3G thì thường ổn định hết gần cốt sóng thì max spd khá nhanh ở xa thì tốc độ thất thường ko ổn định

mgs5

thêm 3G thì sẽ ngốn pin thêm đó nhé nên khi nào không dùng thì để chế độ máy bay dùng wifi cho tiết kiệm pin

akb48

Member
Lenovo A7-30 có trang bị âm thanh Dolby không mấy bác thấy con A8 có đó

ground

Lenovo A7-30 có trang bị âm thanh Dolby không mấy bác thấy con A8 có đó
có đấy hầu như mấy tablet sau này điều có hết , Dolby Digital Plus luôn mà vì có 2 loa nên khi lật ngang màn hình xem phim thì sẽ hay hơn nhiều

mgs5

giá rẻ vậy mà cũng có Dolby nhỉ ,1 vote cho Lenovo ;)

mình thấy công nghệ này tích hợp vào năm ngoài rồi đó chứ ,con nào có logo Dolby sao nắp lưng thì thế nào cũng có 2 loa kép phía trước

unibody

Member
có mẹo nào giúp A7-30 chạy nhanh hơn không mọi người bạn mình mới mua con này nè nó nói dùng ổn ,màn hình không đẹp bằng con A7-50

vanille

đúng rồi bác A7-50 dùng IPS mà nên góc nhìn rộng hơn và màu sắc cũng đẹp hơn ,giá đắt hơn nữa nhé ,ai khắt khe thì mua A7-50 dùng là ngon

akb48

Member
giá chênh nhau khoảng 600 ngàn giữa 2 bản này đó nên cố gắng lên cũng được còn không cần màn hình IPS thì dùng A7-30 tiết kiệm tiền mua thêm cặp loa stereo di động xem phim