• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lenovo Z40 – Cấu hình tốt cho mọi nhu cầu

unibody

Member
Mình đang sử dùng Lenovo Z40 cấu hình rất tốt cho các nhu cầu hằng ngày như Office,chơi game Online,Offline ,xem phim Full HD ,với phiên bản chip i5 đang dùng thì thấy hiệu năng của nó thật sự tốt trong tầm tiền .Chip Intel Core I thế hệ thế 4 Haswell chạy mát mẻ và tiết kiệm điện hơn đời trời .GPU 820M 2GB đủ mạnh để chơi các game hiện nay và RAM 4GB dư sức chạy đa nhiệm trên Windows 8.1 .Với 1 laptop tầm trung thì mình nghĩ Lenovo Z40 là 1 lựa chọn đáng giá hiện nay .

baocolor

Cấu hình tốt trong phân khúc phổ thông. Trải nghiệm trên thực tế rất ấn tượng, màn hình full HD với công nghệ âm thanh home threater dolby nổi bật cho cảm nhận rất tuyệt vời khi chiến game hay xem phim! Quá ngon trong tầm rẻ.

quanvua8

Em này mình thấy thằng nhóc ở nhà đang xài rất tốt, nó bảo mọi ứng dụng chạy đều mượt mà, máy ít nóng hơn con asus của mình. Màn hình Full HD coi phim thì bao đẹp luôn :3

koichi1405

Trong tầm mức này chắc nó vô đối rồi :3 Thiết kế đẹp ko thua gì macbook mà màn hình thì lại quá ấn tượng :D