• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lexlook 1.0 - Từ điển Anh - Anh mới

dongxanh

Đây là bộ từ điển Anh - Anh mới ra của hãng Xenodium. Bộ từ điển này chỉ được phát hành miễn phí dạng Free away cho 17 người trên toàn thế giới. Ngoài ra ai muốn dùng thì phải mua, không có link download bản dùng thử vì nó là bản full rồi.

Tuy nhiên, các bạn có thể TẢI NGAY TẠI ĐÂY:

http://www.mediafire.com/?sharekey=d9869485c98a13a219747bd91027d4dd6be56170f1624f0d

Chúc vui vẻ

Chỉnh sửa cuối:

7764119

pác cho e hỏi ngoài anh-anh còn có anh việt nữa ko.chứ vốn tiếng a của e kém lắm^^

hoanghai1992

Túm lại là cái này có cần trả tiền nữa ko pác :-?? ? mà được bn từ vậy :D ?

dongxanh

Túm lại là cái này có cần trả tiền nữa ko pác :-?? ? mà được bn từ vậy :D ?

Posted via Mobile Device

Đây là bản free away, miễn phí mà.
Nó có tới trên một triệu từ.
Không có phần anh việt, không biết có cách nào để add thêm dữ liệu hay không

Nhân tiện, mình có làm một mod về các nút chức năng cho nó như Exit, Clear... để dễ sử dụng hơn. Các bạn có thể tải từ ipmart hoặc tinhte. Bây giờ mình đang dùng phone nên không gửi file lên được.

hieusaco

Cảm ơn bạn đã chia sẻ nhé. Tiện thể mình up hộ bạn dongxanh cái mod nút clear và exit mình tải của bạn ấy bên tinh tế luôn nhé (các bạn Copy file rsc vào C hay D\resource\apps)

Chỉnh sửa cuối: