• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LFile v1.0 S60v3/v5-Cài đặt nhiều ứng dụng cùng lúc

duylinh27884

Moderator
Thank kậu, mình nghe nój font ma ko tươg thjck vớj máy là hay pj reset vớj lỗj fảj ko. Mình tìm mãj ko thấy font cho 5320. Kậu dành thì lúc nào tìm hộ tớ vớj. Tớ gà món này lắm. Thank kậu

Để font ở thẻ nhớ nếu có bị lỗi thì rút thẻ ra xóa font là xog thôi.ai biết bạn thích font kiểu nào mà tìm cho bạn,qua topic tổng hợp font thấy font nào đẹp thì tải về nhé.

anhkhanha3

Kái nào kũg dc pạn ơi,tầm 2-3mb la dc mà, mình vào tìm tòan ko tải dc hình như link dje rùj thì fảj

anhkhanha3

Huhu. Mình tải mấy kái rùi mà ko dc kậu ơi may kứ rset ầm ầm. Tớ thử mấy loại rùi mà ko dc. Kậu tìm hộ tớ font cho 5320xp với. Tớ đã làm theo hdẫn mà ko dc cchắc tại ko tuog thjck. Jup tơ ươi

duylinh27884

Moderator
Huhu. Mình tải mấy kái rùi mà ko dc kậu ơi may kứ rset ầm ầm. Tớ thử mấy loại rùi mà ko dc. Kậu tìm hộ tớ font cho 5320xp với. Tớ đã làm theo hdẫn mà ko dc cchắc tại ko tuog thjck. Jup tơ ươi

Tải về giải nén trên pc nhé,file nặng giải nén trên đt có thể bị lỗi font.Viết đúng tiếng Việt cho dễ đọc nha bạn!