• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch âm bản mới bởi doananhtai (20/5/09)

levuphong

bác tài ơi chỉnh ngày của file .sis thì chỉnh file nào vậy bác
cái này hay quá mà hết hạn rồi :(
SMS.and.MMS.Diary.v1.00(5)-Full.by.G318.

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

bác tài ơi chỉnh ngày của file .sis thì chỉnh file nào vậy bác
cái này hay quá mà hết hạn rồi :(
SMS.and.MMS.Diary.v1.00(5)-Full.by.G318.

Hình như bác Tài chưa có Tools để mổ Sis bạn ah nên không biết thế nào?
@ anh Tài: Em có PM hỏi bác Gabika mấy lần nhưng không thấy hồi âm, chắc là bác ý giải nghệ thật rùi, nhưng lại cũng không truyền nghề :((

Chung_tuhinh

Muốn dời thời hạn của xxxxx
thì dùng winrar bung file .jar
Dùng Hexeditor mở file xxxxx.class
Tìm 07D9 (tức là nếu đổi sang Decimal thì bằng 2009)
thay bằng số Hex bằng với số năm muốn dời....
.....

:D:D:D:D
Kíu em với bác :D
Em mở xxxx.class bằng Hex Flex trên PC nhưng không tìm thấy chuỗi 07D9 để thay nó bằng chuỗi khác (mặc dù khi mở bằng X-plore thì nhìn thấy nó, nhưng X-plore của em là bản trial nên không edit được)
Em chưa biết phải làm thế nào

levuphong

Em mở xxxx.class bằng Hex Flex trên PC nhưng không tìm thấy chuỗi 07D9 để thay nó bằng chuỗi khác (mặc dù khi mở bằng X-plore thì nhìn thấy nó, nhưng X-plore của em là bản trial nên không edit được)

mình thì dùng Hex_Editor_Neo.lúc đầu find cũng ko thấy.sau đó mình chọn find all thì có :)

thaiminh40

Ủa bản trial nó chỉ bắt chờ 3s thôi mà ? còn lại full hết.Nhưng mình vẫn thích dùng bản 1.30 hơn do thói quen khi copy và move. Bản mới 1.31 và 1.32,1,33 có hạn chế khi copy và di chuyển chỉ cần nhấp đúp là bị dính chướng ngay :)) Cộng thêm một hạn chế nữa là cảm thấy khi mở edit file thì chậm hơn 1.30 và 1.22

vuthanh20101980

thank ban đẹp thật nhưng đê nền không hợp với màu chữ nên khó nhìn và phông cữ hơi bị lỗi chữ hoa đầu từ> nếu bạn sửa những lỗi trên thì Pm hày tiệt lấm

tanyenbai

Lâu rồi mới vào diễn đàn, cho em hỏi sao em dowload theo đường link trên toàn báo " không tên" là sao?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Lâu rồi mới vào diễn đàn, cho em hỏi sao em dowload theo đường link trên toàn báo " không tên" là sao?

Link nào vậy bạn? Bạn nói khơi khơi vậy thì làm sao biết đường trả lời:|