• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch vạn niên cho cá nhân

Khoaaa

Tình hình là: sau một hồi loay hoay đăng ký theo các kiểu :D. Thì máy hiện ra một câu thông báo "lạnh sống lưng": Đừng cố tình xâm nhập. Chúng tôi sẽ không chịu trách nhiệm nếu hệ thống của bạn bị lỗi. Đành ngừng lại vậy.:-?:-?

Nó hù đó bạn ơi java mà làm hệ thống lỗi sao nổi. Trừ phi nó viết mã độc vào thôi

Posted via Mobile Device

nhatgiao

l cac ban oi cho minh so dang ky lich van nien voi so imei may minh la 355721022268751 thankyou

thien13311

Active Member
l cac ban oi cho minh so dang ky lich van nien voi so imei may minh la 355721022268751 thankyou
Bạn quay lại trang 2 tìm đi. Trong bài mình post có file đính kèm: Code.zip. Mã số đăng ký của bạn ở trong đấy nhé! :))
Posted via Mobile Device

atomx

pác ơi tình hình là lỗi phong - hay máy mình thiếu font nhỉ - cài ngon lành với 6 béo. mình cài vnfont có đúng không - hay cài font nào hả bạn?

meomun84

Member
Lịch vạn niên cá nhân cho E63

Tình hình là mình cài Lich Vạn Niên Cá Nhân này vào con E63 rất OK. Mở lên lần đầu dùng thử đc. Nhưng mình muốn nhập Code vào để đăng ký thì lại ko thể nhập số đc! (nhập số vào mà chỗ nhập code ko thấy hiện số nào hết mà vẫn trắng trơn vậy đó) :( Có bạn nào bít cách nhập code cho E63 ko? Help mình với! :((

thien13311

Active Member
Tình hình là mình cài Lich Vạn Niên Cá Nhân này vào con E63 rất OK. Mở lên lần đầu dùng thử đc. Nhưng mình muốn nhập Code vào để đăng ký thì lại ko thể nhập số đc! (nhập số vào mà chỗ nhập code ko thấy hiện số nào hết mà vẫn trắng trơn vậy đó) :( Có bạn nào bít cách nhập code cho E63 ko? Help mình với! :((
Mình cũng dùng E63 nè, nhập bình thường bạn à. Bạn hãy tải code.zip ở trang 2 bài đính kèm của mình.
Khi nhập code thì bạn lưu ý. Vì E63 bàn phím QWERT nên bạn hãy nhấn đúp phím Fn (phím trái dưới cùng) sau đó nhập code bình thường.
Ví dụ ngày hôm nay: ngày 29 sẽ nhập 5 số là: 11321 khi nhập xong chương trình sẽ tự "OK" không cần ấn thêm phím nào.

Chúc vui! :))
Posted via Mobile Device

hieuts

Tình hình là lịch vạn niên cá nhân này sau một thời gian dùng thì nó lại bắt đăng kí lại, rất khó chịu.Các bạn có biết cách nào chỉ đăng kí một lần duy nhất không, post lên cho anh em xài với nha, thanks

Vothuong2009

PM này muốn dùng được phải mua KKK,mất 50000K ,mà cũng không hay lắm đâu.Cái ông đồ có vẻ hay hơn tý,nhưng cũng mất 50000 k .Nói chung ứng dụng cũng không tốt lắm.Các quẻ đoán cũng hú họa thôi.Không có gì là chắc chắn cả.

baeanhvaem

cái này hình như là bản lịch vạn niên lộc phát lộc phát đã từng post trên diễn đàn nhà mình thì phải

Chjpcon_125

Sao mình dång ký không dc mac dù dã làm dúng theo huong dân mình dã thü rât nhieu may ai giúp mình dc không