• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên VH 100%

galabuon

Thế lịch này của TQ, có sai so với lịch vn mình ko? mà đã fix chưa bạn?
Thêm nữa, có thể thêm chức năng ghi chú (tạo todo list) ko nhỉ, vì mình muốn ghi ngày giỗ của ông bà mình vào chẳng hạn.
Với lại bạn VH vui lòng chỉnh lại 1 số lỗi tiếng việt như là Giỗ tổ, chứ ko phải Giổ tổ.
Thế thì rất là tuyệt, cám ơn

bung ra bằng trình giải nén rồi chỉnh theo ý mình dc mà, ngày sinh nhật cá nhân cũng có thể đưa vào và xài hoài. nén lại bằng zip là dc rồi.

bro vtvt-vt đã chỉnh rồi yên tâm xài, ko sai đâu mà lo.

insoul

bung ra bằng trình giải nén rồi chỉnh theo ý mình dc mà, ngày sinh nhật cá nhân cũng có thể đưa vào và xài hoài. nén lại bằng zip là dc rồi.

bro vtvt-vt đã chỉnh rồi yên tâm xài, ko sai đâu mà lo.

Mình bung file .wgz ra, được 1 file wnl và edit trong đó. Nếu edit xong rồi, nén lại file zip rồi copy vô dt thế nào? Làm sao để nó update thông tin dc.Hay là nén lại theo wgz và cài đặt lại bt?

Chỉnh sửa cuối:

insoul

Trong ngày lễ của tuần, có Lễ tạ ơn với cấu trúc "1144 Lễ Tạ ơn" có phải dc hiểu là "ngày thứ Năm tuần thứ tư của tháng 11"?, vậy cũng tương tự cho các cấu trúc khác ko có ngày cố định?

galabuon

Trong ngày lễ của tuần, có Lễ tạ ơn với cấu trúc "1144 Lễ Tạ ơn" có phải dc hiểu là "ngày thứ Năm tuần thứ tư của tháng 11"?, vậy cũng tương tự cho các cấu trúc khác ko có ngày cố định?

cũng có thể, mình ko để ý lắm, ai có đạo chắc rõ.

@ hình như lễ luôn trùng vào chủ nhật, nếu mình ko lầm.

galabuon

Mình bung file .wgz ra, được 1 file wnl và edit trong đó. Nếu edit xong rồi, nén lại file zip rồi copy vô dt thế nào? Làm sao để nó update thông tin dc.Hay là nén lại theo wgz và cài đặt lại bt?

nén zip đổi tên wgz và máy sẽ cài được. cái này cập nhật trong lỏi chương trình, nên mổi người tự thêm cái mình thích. ko cập nhật công việc, kế hoạch, plan đột xuất nha bạn.

bebivodoi

e khoái mấy cái món này quá bác ơi, bác lam ơn chỉ kỹ dùm e cái dc k. e là dân mới học nên hẻm biết tải về làm sao kả, bac chỉ giúp e, hoặ pm vào yahoo dum e nha :anh_xau_zai_chang_yeu_duoc_ai, e thank bác trước, giúp e với nhé

KidDamn

5800 up lên Rm 356 v 50.0.005 thì cài thành công nhưng vào ứng dụng lại không thây icon để chạy chương trình. Ai bị như minh ko?