• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LightCtrl v1.52 Việt hóa by vutaikt -Phần mềm điều chỉnh đèn màn hình [ 07/10/2011]

vutaikt

Chương trình này có tính năng chính là điều chỉnh các đèn màn hình, bàn phím của điện thoại giúp bạn tiết kiệm một phần năng lượng không cần thiết. Phần mềm có khả năng điều chỉnh đèn màn hình chính, màn hình phụ, bàn phím chính. bàn phím phụ. Phần mềm chỉ hoạt động khi bạn đặt nó ở chế độ ẩn, nếu bạn tắt nó đi, nó sẽ không có hiệu lực.

Túm lại : Light Controls là một ứng dụng nhỏ gọn trên điện thoại Symbian của bạn giúp bạn dễ dàng hiệu chình đèn màn hình cho việc tiết kiệm năng lượng giúp cho pin của bạn sài được lâu hơn và với nhiều tính năng khác các bạn tự khám phá nhé.

Có gì mới ở bản này:
+ Hỗ trợ symbian Anna Belle
+ loại bỏ quảng cáo.​

Links tải trên di động bản việt hóa
thêm links box.net

Chỉnh sửa cuối:

hoangls

mình dùng 5230, mình chọn chế độ tắt đèn, thì không thể điểu khiển đc màn hình nữa, đành phải khôi phúc lại máy

vutaikt

Cái này trước mình gà gà nghịch dại cũg như vậy.
Khắc phục dùng máy khác sms đến hoặc gọi điện đến (hoặc restart máy) sau đó nhanh tay vào cài đặt chỉnh lại hoặc xóa lun cài kại.

timtim

bác chủ thớt coi lại dùm sao mình cài vào máy nó báo file bị lỗi

khactoan83

lúc cài đăt bị lỗi mất rồi " The application cannot be installed , because the installation package is corrupted".

Chỉnh sửa cuối:

dangquy197

Soft này trên CFW đã dc làm sẵn, ko cần lắm nhưng thank cho chủ thớt có tinh thần vì anh em :D