• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Link Down ROM gốc WM6.0 các ngôn ngữ cho HTC-P4350

izepck

bác nào có link tải rom gốc WM5 của HTC P4350 không , mình cần mấy bản rom tiếng nga ! thanks nhiều .

Thanhy25

Bác có rom gốc c800 bản wm5 và wm6 không? cho em xin. cảm ơn bác trước nhé!!:D:D

thequy2001

Bạn ơi! Mình đang cần bản Rom gốc của HTC 4350 WWE 1.18.401 để up lại cho máy. HIện nay, máy chỉ hiện lên Bootloader sau khi lỡ up lên WM6.1. Huhuhuhuu.....Mong các Bác giúp đỡ.

tiennga

Con của mình là Vodafone đằng sau đít máy ghi HERA 100 ko biết có cài được bản này ko?

phong2406

Rom gốc rồi , giống như đồ theo máy ấy , úp thẳng vô luôn , khỏi cần unlock CID , mà uprom gốc theo cách HardSPL cũng có cần phải unlock CID đâu , CID chỉ là để đảm bảo an toàn hơn thôi

lam_steath

sao mình làm không được vây5 nhỉ, chỉ chạy 1 % thì máy tự reset. Giúp mình với. Mình đang dung em Wing but không vô wifi được

phong2406

bạn hãy nói rõ hơn về vấn đề bạn gặp xem , bạn uprom nào mà máy chỉ chạy 1% rồi auto reset