• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Link Rom nguyên bản của hầu hết các dòng PPC

clark

Lang thang trên mạng vô tình mình kiếm được đường Link để lấy Rom nguyên bản của rất nhiều dòng máy khác nhau từ PPC phone đến Smartphone,mình đưa lên để chia sẻ cùng anh em!:p

http://www.slipstreamsolutions.co.uk/support/rom_updates.htm
anh ơi cho em hỏi cái nha,em vừa mới sài con hp1945 nhưng đùng một cái tự nhiên không khởi động được,em hỏi trên diễn đàn thì không ai trả lời hết.Em có down về rom nhưng không cài được,máy tính báo là chưa connect được.Mong anh chỉ giúp em và hướng dẫn cho em cài lại rom cho con hp1945 của em với.Ở chỗ em ở,không có ai làm được cả.

anhbaba

Sao không thấy bản rom gốc của O2 Stealth vậy? Bác nào có cho mình xin với. Thanks

DucLinh

anh ơi cho em hỏi cái nha,em vừa mới sài con hp1945 nhưng đùng một cái tự nhiên không khởi động được,em hỏi trên diễn đàn thì không ai trả lời hết.Em có down về rom nhưng không cài được,máy tính báo là chưa connect được.Mong anh chỉ giúp em và hướng dẫn cho em cài lại rom cho con hp1945 của em với.Ở chỗ em ở,không có ai làm được cả.
Mình còn chưa được nhìn thấy con này bao giờ chứ chưa nói đến up Rom cho nó.Nếu ở HN thì mình còn hy vọng giúp được bạn!:(

yangbao84

Có ai có rom WM2003 của viewsonic v37 không ? Máy chỉ khởi động đến màn hình boot được 1 lúc rùi đen thùi lùi luôn

hasitinh

cho e xin rom nguyên bản của con atom ,e kiếm mải o thấy lên see o2 do máy sách tay nên o lấy đc , chuận bị up rom nhưng chưa có bản rom gốc dự phòng nên chưa làm mong mây bác cho e sơm nhà ,meyyry christmas!!!!!

nguoixem

Member
có ai có bản rom gốc tiếng Nga của con P3350 cho mình xin với.Muốn uprom nhưng không có rom gốc dự phòng thấy ghê quá.